anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Tôi bị ahrefs hack 4tr cũng sau 1 đêm - Chuyên gia seo hãy cảnh giá

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi nguyenvansuhuynh, 13 Tháng tám 2016.

Lượt xem: 14,214

1. thanhtuannguyen

thanhtuannguyen Thành viên

Té ra là không phải bị hack, vì bác không cẩn thận trước khi dùng thử gói pro ahrefs. 4tr đồng đối với seoer thì không nhỏ á. :(

2. shynchanh

shynchanh Thành viên thân thiết

may mình không mày mò nghịch dại không thì cũng đi tong mấy triệu trong tk. ngồi chắc là khóc thét

hanhphucnho and linhshyn like this.
  3. ELIGIUM

ELIGIUM Dự bị

Bọn nước ngoài nhiều cái cũng phũ lắm, click nhầm tự động thanh toán cái là xong, vậy nên visa của em lúc nào cũng hết tiền. :D có tài khoản ngon thì cày lại thôi

4. anhhuynhacb

anhhuynhacb Thành viên

quá đen cho bác, em dùng tài khoản free đăng ký trước kia có phải add thẻ đâu nhỉ

5. halevan

halevan Thành viên

Có cả nghìn ông dùng thử bằng thẻ Visa, bản thân mình cũng đã thử gói 179$ lúc gần kết thúc mình cancel có vấn đề gì đâu. Nó là hệ thống tự động, chưa hủy thành công thì nó tự động trừ thôi. Bác giật cái tít nghe sốc thế!

6. vemaybayhot

vemaybayhot Thành viên

Do bạn không hiểu cách thức hoạt động của nó. Tôi cứ sài gói free 1 ngày chắc tầm 3 web là được rồi. Đâu cần sài nhiều.

Nếu muốn sài nhiều thì tạo thêm 3, 4 nick thì check được 10 web 1 ngày là oki rồi.

7. tahuuson

tahuuson Thành viên

Mình cũng đăng ký cái thẻ visa nhưng ko nạp tiền, sau đó đăng ký paypal bằng tài khoản visa đó và dùng thử 14 ngày. Sau 14 ngày nó chẳng trừ được xu nào cả bởi vì trong thẻ có mỗi 50k duy trì thẻ thôi. Đã thử thì không bao giờ dùng thẻ visa có tiền làm gì cả.

8. tuyendungseo

tuyendungseo Thành viên

Ngoài những tên tuổi lớn như Google, facebook mà thanh toán visa trực tiếp thì rất nguy hiểm, tố nhất nên tt qua paypal. Mà hình như Ahfref chũng chỉ là 1 hãng ko khổng lồ cho lắm ở Ấn độ thì phải,

9. hoanglongmedia

hoanglongmedia Thành viên

mình đọc hết bài của bạn rồi, nói chung là mình ko trách ahref được vì là của nó nên nó muốn làm gì thì làm, hoặc nó có chính sách dùng thử riêng đã thay đổi sau 10 ngay hoặc 12 ngày chẳng hạn thế, thì của bạn qua 13 ngày rồi ko hủy thì bị trừ chuyện đương nhiên nên rút ngắn lại đừng quá chủ quan vào một vấn đề nào đó miễn phí :)

10. mjkechjnh

mjkechjnh Dự bị

quá đã bác ạ, vạy là bác đã chính thức được sài hàng chính hãng nhé =))=))=))=))