anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Tôi đã làm SEO cho DichvuSEO.biz.vn như thế nào?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by thaimeo, Aug 14, 2013.

Lượt xem: 11,869

1. whysoserious

whysoserious Thành viên

Thanks Received:
    23
    Làm tốt đó bạn, mình rất thích phần chia sẻ về MXH của bạn, đừng trở thành spamer, sớm muộn cũng phải trả giá :)

2. minhtungnona

minhtungnona Thành viên

Thanks Received:
    2
    Nên học hỏi chủ top, khuôn khổ này khá chuẩn, từ khóa cạnh tranh với các đối thủ khác. để mình thử làm theo mô hình tháp của chủ tóp xem sao

3. fraternize

fraternize Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    84
    em vấn dùng mô hình bánh xe, nhưng e muốn hỏi là liệu giừo chuyển sang mô hình kim tự tháp này dược không, link cũ vẫn để được hay phải sửa hoặc tạo nick mới ạ, vì các diễn đàn e cũng trỏ về site chính

4. thanhphan

thanhphan Super Moderators
    Staff Member

Thanks Received:
    289
    Nhớ lúc trước tớ làm từ "dich vu seo" lên được top8, sau 2 ngày thì bị dân chơi bẩn vô host cài code đểu làm site mình bay lun...giờ thì lặn cho đỡ khổ, lên nóc cao mà không có bảo mật tốt thì cũng như không. Mình chỉ cài host cùi nên chúng nó phá. Lên được thì cố trụ nhé bác. Ngày ấy tớ lên top8 có 2 ngày mà ngày nào cũng có hơn chục cuộc gọi làm seo...

5. rongchauaseo

rongchauaseo Dự bị

Thanks Received:
    1
    Mình cũng đang bắt đâu áp dụng cái mô hình tháp cho mấy cái site mình làm. Mình nghĩ tới lâu dài thì có cái tháp này mình có phát sinh thêm site mới thì công việc của mình cũng sẽ đỡ vất vả hơn nhiều

6. thanhhang_gomsu

thanhhang_gomsu Thành viên

Thanks Received:
    11
    Chào bạn!

Bạn có thể show một số site ở tầng 2, 3, 4 ra để anh em tham khảo mô hình được chứ ạ. Vì mình thấy mô hình này khá kỳ công nếu được bạn show cho ae cùng hiểu rõ nhé.

7. lanchinh

lanchinh Dự bị

Thanks Received:
    0
    Bài viết chia sẻ sâu và rất quý giá cho những người làm seo . Cứ đi đúng đường và kiên trì rồi sẽ thành công, đừng nóng vội , gian nan đừng nản

8. Mr.N2

Mr.N2 Administrator
    Staff Member

Thanks Received:
    5,073
    Nếu bạn Thái không ngại thì xin mời bạn tham gia nhóm BQT IDVS nhé. Mình có ấn tượng về tinh thần học hỏi của bạn.

thaimeo thanks this.
  9. nguyenthanhxd

nguyenthanhxd Thành viên tích cực

Thanks Received:
    67
    Mình thấy từ đó Top 8 mà ngày nào cũng có hơn chục cuộc như vậy thì key đó hot quá rồi. Bản thân mình không làm dịch vụ, nên mình cũng không rõ. Nhưng mình đã từng làm việc với cty đang trong TOP 1 key đó, họ cũng không giúp đỡ được mình với 1 từ khóa bình thường đã dính spam đưa trở lại TOP.
    Chủ TOP có bài viết như vậy là cả 1 trải nghiệm hay, có tính thần chia sẻ dù là người mới nhưng những bài viết khá là ấn tượng và chặt chẽ. Bản thân new bie mà dám thử sức với từ khóa khó mình đã thấy rất khâm phục rồi

10. taikhanonline

taikhanonline Thành viên

Thanks Received:
    14
    Mình cũng thích sử dụng wp, bác thaimeo có suy nghĩ làm seo cũng rất cơ bản và cố gắng đem lại nội dung tốt cho người dùng thông qua việc bỏ công sức tìm tài liệu, dịch. Như vậy có lẽ là cách an toàn và lên top ổn định nhất. Rất đáng học tập

Share This Page