anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Tôi đã làm SEO cho DichvuSEO.biz.vn như thế nào?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi thaimeo, 14 Tháng tám 2013.

Lượt xem: 11,869

1. adminiseo

adminiseo Thành viên

cách làm thì chuẩn rùi đó, nhưng để làm được như vậy đòi hỏi phải có một đôi ngũ tôt. nói cho chính sách nếu để làm được như trên thì thường chỉ là cty seo mới bỏ nhiều thời gian vậy

2. bcnprovn

bcnprovn Thành viên

2 từ này phải nói là tương đối hot, bác lên top 6, 7 hai từ này quả là 1 thành tích đánh khâm phục, mô hình xây dựng mô hình SEO của bác chuẩn với mô hình mình đang xây dựng, chỉ có cách làm chuẩn theo mô hình này mới mong vững chắc đc, chúc bác top cao hơn nữa, đừng ngần ngại chia sẻ nhiều hơn cho ae SEOer nữa nhé, thanks chủ thớt nhiều

3. tgxt

tgxt Thành viên

Theo mình thấy yếu tố quan trọng nhất trong thời điểm hiện tại vẫn là onpage và xây dựng backlink thôi

4. maylamgi

maylamgi Dự bị

bài bác viết thấm quá :) đọc xong rất là phê ạ!
    Em hồi đầu lọ mọ làm SEO cũng bị fang ngay cái key công ty thiết kế web với 1 đống liên quan đến thiết kế web :( khổ đéo mê được. Cùng với sự giúp đỡ của 2 ông em thực tập sinh thì sau 3 tháng cũng có key lên top. Phải nói là sướng bác ạ! Nhưng chắc không bằng bác, bác làm có vẻ chuyên nghiệp chán :) em đợt đấy toàn đi theo học mót :)) mỗi hôm học được tẹo lại lăn ra cày :D

5. dachop

dachop Banned

Chủ topic cho mình hỏi xí. Nếu mình viết 1 bài mà post lên 50 diễn đàng khác nhau khi đó có cho là spam không vậy bạn

6. venusland149

venusland149 Thành viên tích cực

khâm phục bác, chưa biết gì về seo mà dám đảm nhận key "dich vu seo", nhưng mình nghĩ là nên chia 50 50 thôi, 1 nửa link là build hình tháp, còn 1 nửa là build trực tiếp vào website chính của mình, như thế đẩy key lên ngon hơn

taikhanonline thích bài này.
  7. nguyencaocuong

nguyencaocuong Thành viên

Chính xác mô hình kim tự tháp phải có đội ngũ đông hoặc công ty SEO mới có thể kiểm xoát và thực hiện nổi

8. taikhanonline

taikhanonline Thành viên

Mình không hiểu khi build link hình tháp thì site vệ tinh cũng phải cùng chủ đề và những site vệ tinh tầng dưới cũng tương tự như thế khi build link à. Hay cứ trỏ link về là được nhỉ

9. ledinhthan

ledinhthan Banned

Tình hình là bác đã top từ khóa nào chưa? Cách bác SEO khá là chuẩn men nhưng hơi dài dòng ^^

10. liemhuong

liemhuong Banned

quá khâm phục luôn vì khả năng tìm tòi khám phá của bạn, seo là phải sáng tạo và khác biệt mới mong thành công và ổn định được