anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

‘Tôi đã SEO hoang dã ‘ đã có phần trong 17 giải pháp ‘xây dựng liên kết’ năm 2017

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi Nội-Thất-ST, 6 Tháng một 2017.

Lượt xem: 7,903

1. thanhtungbooking

thanhtungbooking Thành viên

Vừa đọc qua bài của bạn, thấy có hai điều:
    - Thứ 1: Văn phong quá lủng củng, giống như bạn chắp nối từng đoạn hoặc dịch từng đoạn từ 1 web nước ngoài
    - Thứ 2: Dân SEO gì mà viết content dày đặc, toàn chữ với chữ cũng may là nay trời mưa lạnh mới đủ sức ngồi đọc hết bài của bạn.

Nhưng dù sau cũng thx bạn đã chia sẻ, đã có công tìm tòi và đem kiến thức lại cho thế giới SEO

2. Nội-Thất-ST

Nội-Thất-ST Thành viên tích cực

@thanhtungbooking: Cảm ơn Bạn đã dành thời gian đọc. Bài chủ yếu củng cố thông tin cho việc mình đã làm theo bài viết của tác giả Julie Joyce từ 2014 với bài ‘Tôi đã SEO hoang dã…’. Vừa lược dịch vừa đối chiếu với công việc làm nên mất đi liên kết của tác giả trong bài viết và còn nhiều hạn chế.

3. sinhthai

sinhthai Thành viên

Các sếp cho thời gian để từ khoá lên top. mà SEO thì cần thời gian, Thế thì người nông dân biết phải làm sao

4. upstoantam

upstoantam Thành viên

Bài viết có ai thấy dài quá không?Mình đọc được khúc đầu rồi lướt xuống thấy nhiều quá đọc sơ sơ.Cảm ơn bạn chủ topic

5. Nội-Thất-ST

Chào Bạn so với năm 2017 thì không dài đâu ạ. Tác giả Julie Joyce năm 2014 làm 14 giải pháp, sang 2017 làm 17 giải pháp dự đến năm 2099 chắc có 99 giải pháp và mình trở thành người thiên cổ rồi hết hơi để làm nữa rồi.

6. vantrinhbds

vantrinhbds Dự bị

Ukm kiên trì ắt thành công. nhưng mà seo xong cái này thì cái khác nó lên rồi

7. Nội-Thất-ST

Chính xác đó Bạn. Đang bàn ở lĩnh vực SEO này thì mình gần như tới đích ở lĩnh vực SEO khác rồi, ngoài lĩnh vực đó raà thì mình đành ngồi ngửi khỏi vì không có chuẩn bị gì.

Chào Bạn không hiểu mục nào Bạn cứ hỏi và có đánh số sẵn rồi mình sẽ trả lời cho (khó quá mình xin bỏ qua). Mình vẫn dùng cách mà nhiều Bạn hay dùng đó thôi. Mọi thứ về SEO nguyên nhân dường như đều từ Google cơ mà ! Link gốc mình đặt ở cuối bài Bạn cứ xem cho phần 2014 và 2017 luôn xem có dùng được gì không ?!

8. mongtuyet

mongtuyet Dự bị

Bài viết thật hữu ích cảm ơn bạn đã chia sẽ SEO 2017 tuyệt vời. Mình đã làm SEO nhưng không đạt nên đã chuyển nghề: chupanhquayphimcuoi .com

Last edited: 17 Tháng một 2017
    thucphamdinhduongcao thích bài này.
  9. thucphamdinhduongcao

thucphamdinhduongcao Thành viên

Mình ngĩ cái này nên chia ra 8,9 mục gì đó công lại cũng thành 17 mà dễ nhớ hơn dài quá đọc muốn lòi con mắt mặc dù mục số 01 cũng đáng xem nhất hơn các mục còn lại.

10. TangoApps

TangoApps Thành viên

Test các giải pháp và cập nhật chắc qua tới năm sau quá, dù sau cũng cám ơn thớt làm chuột bạch SEO trước !