anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

‘Tôi đã SEO hoang dã ‘ đã có phần trong 17 giải pháp ‘xây dựng liên kết’ năm 2017

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi Nội-Thất-ST, 6 Tháng một 2017.

Lượt xem: 7,903

1. tuanpa

tuanpa Thành viên

Bạn viết bài này đọc xong mệt quá đi mất, tóm gọn lại được thì tốt cho đễ hiểu.

2. thachcaothanhhien

thachcaothanhhien Thành viên tích cực

bài viết dài quá, đọc thấy khó chịu ở mắt. Mình xin tóm gọn trong câu là cần content và backlink chất, yếu tố này thì tự các bạn tìm hiểu nhé.

3. huyentelecom

huyentelecom Thành viên thân thiết

Chia sẻ rất hay và có tâm. Chúc chủ thớt thành công trên con đường sự nghiệp.

Nội-Thất-ST thích bài này.
  4. Nội-Thất-ST

Nội-Thất-ST Thành viên tích cực

Cảm ơn Bạn nhiều ! Nhưng đa số các Bạn đều than phiền và mình cũng thấy việc than phiền là đúng hihi ! Ở chỗ mình vừa làm vừa kiểm nên không có sư trau chuốt văn bông trong không gian số có nhiều thay đổi trong 2017 này!

Đúng như Bạn nói ! Phần tóm lại của Bạn cũng chỉ cần nhưng chưa đủ ! Hãy xem nguyên văn của tác giả
    Mã:
    http://searchengineland.com/17-link-resolutions-2017-266476  
    để bổ sung vào hệ thống SEO của Bạn nhé !

5. seonhanhlentops

seonhanhlentops Thành viên

Nghề seo đòi hỏi sự kiên trì nhẫn lại, trước giờ mình làm chỉ cần muốn nhanh 1 tí thể nào cũng rớt hạng ko google để ý, google ngày càng phát triển và đó là điều tất yếu để ta thích nghi theo, cứ từ từ seo mà ko vội được từng bước từng bước ắt thành công!

Nội-Thất-ST thích bài này.
  6. olym

olym Thành viên

Google nó thay đổi rồi làm sao cho phù hợp với nó đây kiên trì ok nhưng phải biết làm gì thì mới làm được chứ 2017 quả là một quảng thời gian tệ

7. CarMagazine

CarMagazine Dự bị

Mình có suy nghĩ giống mọi người đó.Test mọi cách có thể mới mong có kết quả được :)

8. webhuynguyen

webhuynguyen Thành viên

Đọc xong bài viết muốn điên cẩ đầu nhỉ... Quá nhiều kiến thức quá nhiều mục.. Mặc dù làm SEO thường hay chú ý đến nội dung, nhưng nội dung phải làm cho dễ đọc, dễ hiểu và không làm cho người đọc chán..
    Đây chỉ là gợi ý về việc làm content theo ý kiến riêng của mình..
    Nhưng dù sao bài viết dạng chia sẽ thế này là tốt quá rồi còn gì? Đầy đủ các kiến thức.. ^^

9. Nội-Thất-ST

Nội-Thất-ST Thành viên tích cực

@webhuynguyen: Đúng rồi Bạn . Vừa đọc vừa kiểm với hệ thống mình đã làm theo từ bài 2014 của tác giá khá vất vả. Tuy đối chiếu vừa chuyển thể nên khó tránh khỏi sai sót. Bạn có thể bố sung thêm hoặc điều chỉnh một kế hoạch SEO 2017 cho riêng mình.

10. chinhng

chinhng Thành viên

Bài viết trên SEL truất thật, nó toàn viết dựa trên thử nghiệm thực tế chứ k như các bác VN. Làm ít chém gió nhiều, ví dụ như mình :))