anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Tôi đã SEO hoang dã và còn an toàn với từ khóa

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi Nội-Thất-ST, 27 Tháng mười hai 2016.

Lượt xem: 16,322

1. Nguyenhoaiphuong

Nguyenhoaiphuong Thành viên tích cực

em cũng seo hoang dã như bác nhưng mà đợt này đang bị tụt nên buồn quá

2. Nội-Thất-ST

Nội-Thất-ST Thành viên tích cực

Ngay thời điểm này mình còn bị lết bánh nói chi Bạn. Chỉ có điều mình cố gắng làm nội dung và vận động khách hàng vào site xem mẫu mã gửi link để được giảm giá về nội thất... để tạo luồng thông tin vậy. Việc đặt link cũng hạn chế ở một số diễn đàn như ACE ở IDVS thôi không mạo hiểm. Vì có thời gian là mình kiểm tra từ khóa nên có thể mình đoán được một ít hơi của cụ Gồ để bung lụa khi cần.

3. oxfordenglish

oxfordenglish Thành viên

1 năm lởm khởm của mình và thành công của nhiều người khác .Nói chung leo nui đôi khi nghã cũng là bình thường

4. TeenStyles

TeenStyles Thành viên tích cực

@Nội-Thất-ST : Bi giờ tớ muốn SEO 'tặng phẩm phong thủy' như đoạn kết chủ thớt thì liệu có Top 1 không nhỉ ?

5. Nội-Thất-ST

Bạn có thể xem Envet và làm được nè :
    Bài mình viết với kết quả đã làm theo event của diễn đàn IDVS do Anh @Đoàn Nguyễn đăng :
    Mã:
    https://forum.idichvuseo.com/threads/event-chia-se-hay-rinh-ngay-giai-thuong-cung-idichvuseo.49028/

6. kenjdo

kenjdo Thành viên

một hình thức seo mới ra đời, SEO hoang dã, nge cái tên cũng hay đó chứ. mình cũng đang làm như này mà lên chậm quá

7. Nội-Thất-ST

@kenjdo: Có những thứ 'lên từ từ' mới thích chứ Bạn. SEO cũng khó ở chỗ có khi đón có khi tránh gió Google chứ Bạn. Tiêu đề mình cũng theo cách tìm trên Bác Gồ cả thôi ! Hiện tại thì tứ mình đang SEO cũng lên chậm nhưng vẫn theo tiến độ đó. Cùng nhau bò lên Top nhé !

8. cali

cali Thành viên

Chúc mừng bác, giờ ít người được thành công như bác lắm đa số đều khóc đứng khóc ngồi vì từ khóa tụt hạng

9. Nội-Thất-ST

@cali: Bạn ơi xem bài viết có giúp gì cho Bạn không ? Chỗ nào được chưa được cho mình hay để mình cập nhật. Chúc Bác có từ khóa sớm quay về TOP.

10. feggg

feggg Thành viên

Đọc xong mà vẫn khá mông lung. So với từ vật phẩm phong thuỷ và phong thuỷ tặng phẩm thì chắc lượng tìm kiếm sẽ có sự chênh lệch khá lớn. Hơn nữa cái ảnh mà chủ topic up lên hình như không phải trình duyệt ẩn danh phải không nhỉ?