anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Tổng hợp những cách tăng traffic tốt nhất cho website của bạn

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi tdhcom, 19 Tháng sáu 2018.

Lượt xem: 20,548

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Shirahoshi

Shirahoshi Dự bị

Theo mình thì nội dung chất lượng, hấp dẫn thu hút người đọc sẽ kiếm được traffic tự nhiên tốt nhất:)

2. mrsonlam

mrsonlam Thành viên

Quan điểm của bạn cũng giống quan điểm của mình nhỉ, muốn có traffic nhanh và chất thì chỉ có quảng cáo thôi. Chứ xây dựng kiếm traffic bằng mxh và diễn đàn đâu phải dễ

3. vuthiyen

vuthiyen Thành viên

Tại sao bên mình quảng cáo facabook lại thấy không kéo traffic được nhiều nhỉ? bên m quàng cáo video, hình ảnh có dẫ link mà lượt truy cập rất it. hay là phải quảng cáo bài viết có trên web rồi nhỉ?

tdhcom thích bài này.
  4. tdhcom

tdhcom Thành viên thân thiết

tùy ngân sách thôi, bạn chạy 100k/ngày, tức 3tr tháng cũng có, nhưng chạy kiểu đấy ko đua lại được
    để chạy quảng cáo facebook hiệu quả cần nhiều tiền bạn nhé

5. lesmile

lesmile Thành viên

Ai làm web cũng có muốn có traffic cả. Traffic thường kéo từ facebook, chọn key hót và seo hoặc viết nội dung cần thiết cho người dùng

6. microbbs

microbbs Thành viên tích cực

Mình nghĩ tùy từng lĩnh vực sẽ có những nơi để mình kiếm traffic tốt cho website. Thấy mấy ông bán quần áo thời trang đăng trên instagram có lượng traffic rất tốt, chỉ tiếc là lĩnh vực của mình đăng lên đó chả ai thèm ngó ngàng. Có mỗi seo và quảng cáo google là thu được traffic thôi

7. tdhcom

bạn spam nhiều, và bị report thì tài khoản facebook của bạn ra đảo thật, tệ hơn thì bị filter domain: cấm vĩnh viễn tên miền đó trên facebook

8. conghop

conghop Thành viên

bạn chia sẻ giúp mình làm sao để có like thật đi bạn

9. tdhcom

cách này trước đây thôi, thuật toán google ngày càng nâng cấp nên những cách kiểu như vậy sẽ giảm dần tác dụng
    traffic thực, view thực từ người thật thì mới có tác dụng hỗ trợ seo. Anh Gồ giờ ảnh thông minh lắm, ko như ngày trước
    cách này trước đây thôi, thuật toán google ngày càng nâng cấp nên những cách kiểu như vậy sẽ giảm dần tác dụng
    traffic thực, view thực từ người thật thì mới có tác dụng hỗ trợ seo. Anh Gồ giờ ảnh thông minh lắm, ko như ngày trước

10. nguyenvietcuong

nguyenvietcuong Thành viên

site mình share mấy trăm bài lên facebook mà không ăn thua
    chắc phải mua quảng cáo facebook quá

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.