anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Tổng hợp những cách tăng traffic tốt nhất cho website của bạn

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi tdhcom, 19 Tháng sáu 2018.

Lượt xem: 20,548

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kieumyngoc

kieumyngoc Thành viên nhiệt tình

em thấy nếu với những sản phẩm mà thuộc về giới trẻ chút chút thì đăng lên face vẫn là cách có traffic hiệu quả mà thật nhất,

2. tdhcom

tdhcom Thành viên thân thiết

xây dựng vệ tinh kéo traffic cũng là một cách, tuy nhiên với điều kiện làm nội dung vệ tinh phải thật sự nghiêm túc, nội dung đặc sắc tự viết, và từ khóa lên top. Nếu vệ tinh kiểu dùng auto post bài thì đừng mơ kiếm được nhiều traffic.
    Còn vấn đề nữa là nếu đặt link không tự nhiên, bơm quá nhiều link chéo thì dễ bị thuật toán, tốt nhất để tự nhiên nên đặt banner để kéo traffic về

VietSeoSol thích bài này.
  3. hanghieunhapkhau

hanghieunhapkhau Thành viên

share kiểu tùm lum thì tương tác kém lắm bác ạ, ít có traffic

4. Vovandung

Vovandung Dự bị

Vậy hả. Hèn thì thứ hạng website mình rank alexa nó vượt hạng và có luôn cả xếp hạng Việt Nam. Sau 1 tuần mình chạy ít lại. Tự dưng xếp hạng việt nam ko còn hiển thị nữa là sao bạn nhỉ.
    Và bạn có cách nào kiếm traffic để có thể SEO cho ngày nay ko bạn. Xin bạn chỉ giáo

tdhcom thích bài này.
  5. bachket

bachket Dự bị

Seo là một công việc mất thời gian và đòi hỏi sự kiên trì. Mình cũng mới tham gia nên còn nhiều cái cần học hỏi. Anh em có gì chỉ bảo thêm :DSeo là một công việc mất thời gian và đòi hỏi sự kiên trì. Mình cũng mới tham gia nên còn nhiều cái cần học hỏi. Anh em có gì chỉ bảo thêm :D

6. mytran

mytran Thành viên

Theo tôi thì cách để tăng traffic nhiều nhất là tham gia các mạng xã hội. Mỗi mxh mình sẽ tạo khoảng 2,3 nick kết bạn thật nhiều thật nhiều qua thời gian. Sau đó khi post bài sẽ có back link đa số là nofollow về. Còn một cách kiếm traffic nữa đó là viết bài theo từ khóa dài lượng khách rất ổn định nhé! :):):)

tdhcom thích bài này.
  7. Mrthieugia

Mrthieugia Thành viên

Ồ, bạn có dùng skyper k?cho mình hỏi chút về web mảng da liễu

8. Vitamin_Nguyen

Vitamin_Nguyen Dự bị

Hi cả nhà
    tiền có hơi liên quan tới chủ đề của chủ thớt có em ké hjhj, có anh chị nào dùng tool iclick kéo traffic chưa ạ, có hiệu quả không ạ, em đang dùng mấy ngày rồi ạ
    Thanks
    chúc mọi người đầu tuần suôn sẻ :D

9. iamHtwo

iamHtwo Thành viên

Quảng cáo facebook cũng là cách tăng traffic hiệu quả. Hiện mình đang thử với ~ 500₫/click. Cũng được 2 tuần rồi nhưng chưa thấy biến chuyển gì

10. tdhcom

tdhcom Thành viên thân thiết

mình đã nói rồi mà, Rank Alexa nhìn cho vui thôi, bạn quan tâm làm gì
    cách kiếm traffic lâu dài và ổn định nhất vẫn là SEO
    còn facebook thì lâu dài khó sống, thuật toán facebook ra đời liên tục, các fanpage của website không còn cửa kiếm traffic. Một site lớn như vnexpress mà fanpage cực kỳ lèo tèo tương tác, chỉ có mấy like với vài ba comment là bạn tự hiểu

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.