anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Top 10 pro nhất trong làng seo việt nam là những ai

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi dailamjsc, 6 Tháng mười 2015.

Lượt xem: 12,077

1. LumiaMyLove

LumiaMyLove Thành viên thân thiết

Làm gì có bác, e nói e với mấy bác lê la chém gió khắp nơi nên chưa thành bờ rồ ấy mà :D

2. QuanDon

QuanDon Thành viên thân thiết

Seo không ngừng thay đổi và pro cũng không ngừng thay đổi bạn a. Tùy từng thời điểm, có thể lúc này người này là nhất một thời gian lại là người khác. Chung quy ai có nhiều tiền nhất thì người đó là pro nhất. :D

3. sonclassic

sonclassic Thành viên

Các bác Pro giờ mai danh , chuyển sang đầu tư kinh doanh, chư không ẩn tích đâu bạn thớt. Bác hỏi câu này thánh nào dám nhận là Pro đâu :D

4. stevenguyennguyensteve

stevenguyennguyensteve Thành viên nhiệt tình

chắc ý bác chủ thớt pro là lĩnh vực nào cũng pro. Nếu có người am hiểu như vậy thì họ đã chuyển qua tự kinh doanh hết rùi, chẳng vô đây tám với các bác đâu :D

5. Nguyễn Đóa

Nguyễn Đóa Yoh! Em khỏe chứ :D Staff Member

Cao thủ SEO là người uống 1 ngụm trà đá đưa key lên TOP 3 google! Số lượng key không giới hạn.
    Những người *********** hay chuyên gia *********** ko tính, họ là những cao thủ chảm phong và đi theo con đường kiếm cơm khác những seoer hiện nay!
    Cao thủ thường không thấy đầu, không thấy đuôi, chỉ nhìn thấy thân họ thôi, mà ko thấy đầu thì sao mà thấy mặt, ko thấy mặt sao mà biết ai với ai! Họ... là những con người thầm lặng.
    Rất nhiều seoer đang dần đến cảnh giới thượng thừa, đan điền max cấp là những người được biết nhiều hiện nay. Thiết nghĩ, 1 vài năm nữa họ lại dấu mình như các bậc tiền bối đi trước. Rồi lại có vài bạn newbie vào đặt câu hỏi ai là người seo pro! ^^!
    Thôi thì mặc xác ai pro hay bờ rào, việc mình cần quan tâm ở đây là đưa key mình phụ trách lên TOP. Nhanh ko sếp trừ lương giờ :3

thanghe and seosoc like this.
  6. lacdasaysua

lacdasaysua Thành viên

Hãy cho em thêm vài đồng là em có thể trở thanh pro ngay ...

7. maychieugiare

maychieugiare Dự bị

vietnamurl1 em thấy cũng là 1 cái tên pro của thegioiseo.

8. sinhvienit

sinhvienit Thành viên tích cực

thường thì các pro sẽ không lên đây chém gió đâu các bác!hoặc có tham gia nhưng sẽ không tham gia viết bài hoặc bình luận đâu! :v :v thỉng thoảng có lướt qua diễn đàn thôi!

9. dailamjsc

dailamjsc Thành viên

Đúng mình thấy là có bác seotadien bên thegioiseo có vẻ kiến thức rất sau nhưng không biết tên thật bác ấy là gì???? như bác admin đã nói pro thực sự thỳ chưa chắc các bác ấy đã mở các lớp *********** đâu..toàn mấy bác kiếm cơm như anh em ta thôi

10. masamisasaki

masamisasaki Thành viên

Chẳng có cái nào thống kê được cái này hết, cá pro thì họ sẽ ở ẩn hết, ít khi ra mặt chỉ để cho đệ tử ra mặt thôi.