anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Top bá đạo, cơ hội nào cho anh em đến sau?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by huyentelecom, Oct 21, 2017.

Lượt xem: 9,632

1. alimap

alimap Thành viên

Thanks Received:
    17
    Bỏ web luôn hả bác uổng vậy. Với lại nếu ở tỉnh thì khả năng nta dùng search GG chắc ko cao, tầm 30%. Vẫn cần 70% còn lại vào phương pháp trực quan sinh động như băng rôn, tờ rơi, đăng báo... Thử áp dụng xem.

2. thanhlang

thanhlang Thành viên

Thanks Received:
    20
    Ngày xưa ít người làm SEO thì còn bảo là dễ, giờ người người seo - ngành ngành seo rồi, độ cạnh tranh của tất cả các mảng đều tăng lên mạnh mẽ. Ko còn chỗ nào bảo là dễ nữa bác ạ, từ khóa dễ luôn có lượng tìm kiếm thấp. Giờ chỉ có seo sáng tạo và thêm chịu khó nữa mới lên đc, chứ cách làm ai cũng như ai thì khó mà nổi bật đc.

3. bepcongnghiepsycuong

Thanks Received:
    25
    người ta làm ăn lớn bỏ cả đống tiền thuê seo chuyên nghiệp làm thì mình kiểu dở ông dở thằng chơi làm sao được hả bro???

4. kimphp

kimphp Banned

Thanks Received:
    0
    thuê cũng kinh luôn bạn ơi

5. dovandung

dovandung Thành viên tích cực

Thanks Received:
    60
    Cứ chiến đi rồi sẽ được, không thằng nào ngồi bền mòn mông ra đâu, hiện GG đang rất ưu tiên title giống với từ khóa, chia nhỏ từ khóa ra mà làm thớt nhé.

6. BéXuân

BéXuân Thành viên

Thanks Received:
    12
    do bác chọn chỗ cạnh tranh kinh quá rồi. bác chuyển qua chủ đề nào dễ ăn hơn hoặc đầu tư lớn hơn cả mấy ông lớn thì ăn đó bạn

7. bepcongnghiepsycuong

Thanks Received:
    25
    Cạnh tranh với ông lớn thì bạn phải là ông lớn hơn nhé. yên tâm núi này cao còn có núi cao hơn =))

8. caoduykhoa

caoduykhoa Thành viên

Thanks Received:
    21
    Trang web này của nhà mạng mà, có phải tư nhân đâu. Viettel là tập đoàn mạnh mà. Với lại bạn tìm cáp quang mạng Viettel cũng không có đơn vị cạnh tranh nào

9. Vantroy

Vantroy Dự bị

Thanks Received:
    4
    Để có được kết quả này là cả một quá trình quá dài. Bây giờ duy trì được nó mệt không nhỉ?

10. tranthemlove

tranthemlove Thành viên

Thanks Received:
    15
    Không chỉ lĩnh vực này đâu bác, bây giờ các lĩnh vực như sức khỏe, thẩm mỹ, nha khoa nhiều bên mạnh, họ làm seo từ trước rồi nữa đứng hết trong trang 1, không còn chỗ đứng cho những người đi sau nữa. Có thì cũng chỉ là những từ dễ, lom dom người ta chả thèm xía.

Share This Page