anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Top bá đạo, cơ hội nào cho anh em đến sau?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by huyentelecom, Oct 21, 2017.

Lượt xem: 9,632

1. raovathieu

raovathieu Moderator Staff Member

Thanks Received:
    447
    Các này do web độ chất cao, kết hợp với seo tốt thì việc 1 từ khóa lên nhiều link khá cao. nếu chịu khó đầu tư và chăm sóc web.

2. aviaiva

aviaiva Thành viên tích cực

Thanks Received:
    115
    muốn vượt top bá đạo chỉ có một con đường là bơm trafic thật, kiếm link chất, bài viết có ích được chia sẻ nhiều => tóm lại là tùy thuộc vào từ khóa nếu thường thường thì việt nam đồng thần chưởng, nếu từ khóa quá khó thì đô la thần chưởng. Còn một con đường nữa là đi theo kênh video kiếm tỉ lệ kick chuột cao hơn nhưng video đó vẫn phải có trafic tốt.

3. landsky

landsky Banned

Thanks Received:
    23
    Thật khó để làm như vây, đây có thể do lỗi của GG thôi, hoặc từ khóa này quá dài, không có một đối thủ nào tương tự

4. zimmypro

zimmypro Thành viên tích cực

Thanks Received:
    67
    linkedin công nhận đợt này bá đạo ghê, nhưng mà dần nó cũng tụt thôi vì nó không phải là site chính của họ thì họ cũng không thể Seo được

5. QuanDon

QuanDon Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    326
    :D đây là keyword chính thôi , nếu cảm thấy đủ sực thì chiến trực diện không thì cứ các longkey mà chiến trước đã bạn a.

6. vinhhali

vinhhali Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    92
    Đi đâu cũng thấy bác cmt :v

minhquankmt thanks this.
  7. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    124
    có những từ khóa ít cạnh tranh hoặc những bài viết và nội dung chưa ai viết mình vẫn 5 cái top trang 1, thậm chí nó còn hiện url của hình ảnh nữa

8. microbbs

microbbs Thành viên tích cực

Thanks Received:
    70
    Vẫn có cơ hội bác ạ. Cứ chịu khó cày cuốc đợi đối thủ sẩy chân là ta vượt. Như bên e vừa rồi có 1 site lâu năm tự dưng mất tôp mà chưa biết nguyên nhân đây. Google lạ quá

9. sondv

sondv Thành viên

Thanks Received:
    19
    Mình nhỏ bé nên đánh du kích thì hay hơn. Chọn từ khóa ngách từ khóa dài mà seo bạn ạ.
    Cứ đánh du kích thành công là cũng ăn đủ rồi, đánh trực diện khoai lắm.

10. MinhHoa

MinhHoa Thành viên

Thanks Received:
    13
    Không biết key bác search là dài hay ngắn, nhưng web của bác ở top 5 ( không biết trang mấy) như vậy cũng là tốt lắm rồi đấy. :D

Share This Page