anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Top từ khóa linh vực in ấn sau 3 tháng phát triển

Thảo luận trong 'Top 1-3' bắt đầu bởi Ketoansongkim, 15 Tháng chín 2015.

Lượt xem: 22,548

1. Ketoansongkim

Ketoansongkim Thành viên

Lại gặp mấy thack chắc check .com.vn rồi !! cảm ơn bạn đã chúc mừng

seoer_ga thích bài này.
  2. ngothongnt

ngothongnt Dự bị

mới check qua key của bác, hiện vẫn Top :)) mà chạy Ads thì ngon rồi, cứ duy trì như vậy thôi là ổn, ai chạy kịp bác

Ketoansongkim thích bài này.
  3. Ketoansongkim

Ketoansongkim Thành viên

Cung đang cố gắng duy trì vị trí mà lỉnh vực này thấy cạnh tranh quá.. Nhìn các đơn vị khác làm mà ko biết mình có theo được không

4. Tranhdep

Tranhdep Thành viên

Mình không nghiên cứu xem lĩnh vực này khó hay dễ, tuy nhiên thấy toàn từ khóa hot, phục bác quá :)

5. ngocmaihn

ngocmaihn Thành viên

làm bên này toàn key hot, bro quá, mình cũng đang mới vào, hi vọng được chia sẻ cách lên top :3

6. Ketoansongkim

Ketoansongkim Thành viên

Nói thất với bạn rằng không biết có giữ nổi top của những key này không nữa... Độ cạnh tranh nhiều quá

7. NgayCangTo

NgayCangTo Thành viên

Trước tiên là chúc mừng bạn đã lên những từ khóa không phải đơn giản "in card visit, in tờ rơi, ...".
    Mình cũng đang SEO web in ấn đây, cơ mà nản quá, đang tìm hiểu nguyên nhân tại sao thời gian gần đây SEO mãi không lên. Đầu năm 1 mình SEO : in thẻ nhựa, in phong bì vèo cái lên. Bây giờ làm mạnh hơn, lại 2 người SEO mà từ khóa mãi trang 2.

8. phamnhim

phamnhim Dự bị

Chúc mừng bạn đã seo được từ khóa cạnh tranh lên top 1 và duy trì vị trí cho từ khóa. Mong bạn chia sẻ rõ hơn cách bạn đi link diễn đàn để anh em học hỏi với.

9. Ketoansongkim

Ketoansongkim Thành viên

Mới đấy thôi mà một từ khóa đã bay khỏi top 5 rồi đó bạn !! Mình mới biết Seo chưa có biết duy trì như thế nào cho nó nhẹ việc..

Hiện nay rất nhiều diễn đàn bị dính vào sanbox nhé : https://forum.idichvuseo.com/threads/nhieu-dien-dan-edu-bi-google-khai-tu-cuoi-thang-9.37455/

Mình nghỉ kiến thức mình chia sẽ tự tay bóp Trym sẽ giúp ích cho các bạn xử lý rất nhiều tình huống ko phải nước đến chân rồi mới nhay. Chúc các bạn thành công

10. ThuocYeu

ThuocYeu Thành viên nhiệt tình

Các bước bác làm đều rất tốt. Việc để duy trì được TOP thì bác phải biết tạo ra hệ thống vệ tinh cho riêng mình. Bởi các liên kết không phải do mình tạo ra rất dễ bị mất

conghau thích bài này.