anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Traffic 200 nhảy vọt 1500 mỗi ngày

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by NgocV, Nov 2, 2018.

Lượt xem: 2,965

1. natame

natame Dự bị

Thanks Received:
    4
    Mấy anh đi trước bảo e dùng công cụ tăng thêm tý traffic cũng không sao nhưng phải điều độ thôi, đừng có làm sốc quá mà google nó phát hiện đấy

2. zhunlk

zhunlk Dự bị

Thanks Received:
    2
    bác thớt được sếp quan tâm cho tool kéo, mình toàn đi share bài kiếm traffic về đúng khổ, chạy tool thì từ từ thôi, tăng đột biến là gg phạt nặng

3. maytrogiangvn

maytrogiangvn Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    112
    Theo mình đoán kiểu này giống như ông đang sài tool eseo. Bên công ty mình cũng đang dùng đây. Trung bình 1 máy khoảng 1k phiên vào web từ chính IP mình thông qua nhiều thiết bị khác nhau

4. vungtaupda

vungtaupda Dự bị

Thanks Received:
    2
    Cách làm của các boss là ăn xổi rồi, tham gia vào các diễn đàn, họ cung cấp các tool để xem site lẫn nhau, nhằm tăng traffic cho nhau.

5. trangcuoi

trangcuoi Thành viên

Thanks Received:
    38
    Tác dụng xấu hay tốt, khoảng tháng nữa anh Gồ cho biết liền ý mà. Sếp cao thủ rồi, không cao thủ là biết liền à, cậu trao đổi vs sếp xem ôngr đang dùng tool gì ahjhj

6. trungruoi

trungruoi Thành viên

Thanks Received:
    12
    tốn thời gian thôi ae ak GG nó tinh vi hơn rồi, giờ phài làm cái gì nó hay hơn đi

7. maytrogiangvn

maytrogiangvn Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    112
    Theo như của chủ thớt chia sẻ thì hình như nó là của Xseo, công ty em cũng đang dùng tool này sau khóa học bên vinalink :D

8. echipquan

echipquan Thành viên

Thanks Received:
    27
    Mình nghĩ chạy thì cũng ko sao, tuy nhiên nên tăng từ từ chứ tăng 1 lúc gấp mấy lần thế dễ die lắm.

9. hnthuong

hnthuong Thành viên tích cực

Thanks Received:
    31
    Thế nào mà lại để sếp ôm lo cả công việc của nhân viên, chứng tỏ ông sếp này cũng tìm hiểu kỹ rồi. mình thấy những thông số bạn đưa ra đang theo chiều hướng tích cực đấy, không mạo hiểm thì sao mà thành công được.

10. nhuba

nhuba Thành viên

Thanks Received:
    51
    100% tool nhé và tool của nước ngoài nó lôi traffic nhiều IP từ các nước khác nhau bác để ý nó chủ yếu đổ về trang chủ + 1 2 link cố định trong khi fix thôi :D

Share This Page