anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Trang web có các chỉ số tốt cao hơn đối thủ vẫn rớt top?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi vuthiyen, 24 Tháng chín 2018.

Lượt xem: 2,324

1. CCSP

CCSP Thành viên tích cực

@Kungfu: Alexa mà mình biết chỉ phản ánh nhiều về Backlinks và traffic thôi! Muosn giảm chỉ số này thì cung không khó. Còn SEO tới gần 200 yếu tố, nếu vượt hết bài thử này thì có thể đúng trong nhiều trường hợp.

2. vuthiyen

vuthiyen Thành viên

web m tuổi đời cao hơn họ. huhu buồn nẫu ruột
    uầy bác nói như tát vào mặt e. chả là em dùng công cụ xem. trc vẫn top jo rớt xuống, coi thử họ thấy có nhiều cái m hơn nên đau lòng

3. shopmaxsuong

shopmaxsuong Thành viên

Còn nhiếu yếu tố khác để xếp hạng nữa chứ không phải mỗi cái bạn nói. Với lại, những chỉ số bạn check chắc chỉ là sử dụng công cụ của bên thứ 3. Chứ không phải trong con mắt của google.

4. maytrogiangvn

maytrogiangvn Thành viên nhiệt tình

Đâu cứ chỉ số cao là top cao hơn thằng khác đau bắc. Sếp em đi học mấy khóa học về nghe chém gió sướng quá giờ về mua phần mềm xseo để tăng traffic tăng chỉ số. Chưa biết lúc nào chết site :D

5. NhanDepTrai

NhanDepTrai Dự bị

do SEO không tốt :))

6. vuthiyen

vuthiyen Thành viên

hey, giờ biết làm sao, seo thì vẫn vậy, thì cũng đang làm cho nó mới mẻ, đang cố gắng như gg mong muốn mà vẫn kém thì sao đây ta :(

7. seovnone

seovnone Thành viên

chăm sóc vào website, web tạo nhiều cái mới. bot google luôn thích tìm cái mới có ích nó sẽ trả về về máy chủ google và máy chủ nó sẽ ưu tiên cho site của bạn

8. vanphongthamtutnt

vanphongthamtutnt Thành viên nhiệt tình

Thực ra mình không quan tâm tới chỉ số cho lắm. Nhiều yếu tố khác mạnh hơn nhiều bạn ạ

9. songnhi

songnhi Thành viên

Không cần phải xóa hình ảnh đâu, chỉ cần giảm dung lượng hình ảnh lại thì được rồi, như vậy website bạn sẽ load nhanh hơn, mặc dù nội dung site họ không chất nhưng back link về chất thì site họ vẫn mạnh hơn bạn nhé :):):)

10. DucBi

DucBi Thành viên

Bạn đã thử so sánh content của bạn và đối thủ chưa? Có thể content của đối thủ tốt hơn khiến cho time on site cũng lâu hơn, chuyển hướng nhiều hơn nữa => GG đánh giá bài viết của họ có ích với người dùng hơn nên họ vượt mặt bạn