anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Từ bỏ 1000$/tháng từ để bán hàng online

Thảo luận trong 'Kiếm tiền Trên Mạng' bắt đầu bởi nuoitrunque, 11 Tháng tư 2017.

Lượt xem: 14,675

1. luatviettin

luatviettin Thành viên

Thu nhập thụ động mà 1000$ thì cũng khá là tốt đấy chứ. Kinh doanh thì nhiều rủi ro hơn mặc dù mang lại doanh thu lớn hơn. Mỗi con đường có những ưu nhược điểm riêng, dù sao cũng cảm ơn những chia sẻ của thớt.

2. timefordreams

timefordreams Thành viên

bác có bán kênh đó ko a > em đang có nhu caàu mua về phát triển đây ạ , mọi thứ đều có cái giá của nó , bác ngại thì bác thuê ng khác làm cho bác , phát triển lên chứ bỏ đi thì phí lắm bác ạ , kinh doanh còn khô máu hơn mmo nhiều !

3. empow

empow Dự bị

theo mình thì nếu cảm thấy chắc ăn thì hẵng bỏ, nếu không sau này muốn quay lại cũng thấy oải lắm

4. xepqua

xepqua Thành viên

Cứ làm 2 chân trong chân ngoài bác ơi.. chứ mà nhảy luôn thì khi die là hụt ngay... Lấy lương cứng mà nuôi startup

5. CCSP

CCSP Thành viên tích cực

Cá nhân mình thấy cứ dãn thời gian làm Youtube ra, rồi thêm site chia sẻ đồ chơi hay kênh chia sẻ đồ chơi nữa thì Bác vẫn ngon lành hơn khối ACE ở đây mà! Ý tưởng là vô bờ cơ mà!

6. baolekprint

baolekprint Thành viên tích cực

Nếu bán hàng thấy ok thì tập trung bán hàng cũng tốt, nhưng phải thực sự tâp trung mới mang lại hiệu quả thực sự, chứ làm nữa vời là khó thành công lắm

7. tunghy

tunghy Thành viên tích cực

bài này lâu rồi mà. mình cũng có fb của bạn trước thấy bạn reviews quay kênh làm xe máy xúc. không biết giờ bạn bán nước hoa thế nào rồi ạ.

8. TeenStyles

TeenStyles Thành viên tích cực

Đây chuyên bán hàng hàng ngành công nghệ thông tin Online nè ! Nhưng vế trước thì không có (1000$) và thu nhập thì khác có số đó rồi! Duy nhất chỉ có một điều là đã bsn thì bán luôn giải pháp nên hàng họ là không cần lo nữa!

9. Mr_Pi

Mr_Pi Thành viên nhiệt tình

Mình từ 100$ trên mỗi năm để quyết tâm đi làm SEO đây nè. Chứ bán hàng online nhiều tiền mà sao gọi là từ bỏ được :eek:

10. bevy

bevy Thành viên

Theo tôi nếu bạn đã xác định được hướng kiếm tiền rồi thì theo tôi bạn nên tận tâm nhiều hơn. Có cả một kênh youtube trẻ em thì bây giờ bạn chỉ cần đầu tư nhiều thêm thôi mỗi năm thuật toán google thay đổi 1 lần nên nếu có khó khăn quá thì bạn thuê thêm người hỗ trợ thôi :)