anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Từ khóa bị ra khỏi top 100

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi NguyenKy, 19 Tháng tám 2019.

Lượt xem: 286

1. NguyenKy

NguyenKy Dự bị

Mình check bằng tay thì vẫn nằm trong top 12 bạn ơi. Nhưng dùng gwebbot với spineditor check thì bay đâu ra ngoài top 100 rồi @@

2. shihiro

shihiro Thành viên

chuyện quá là bình thường, không biêt bạn có bỏ bê từ khóa hay không chứ mình bỏ 1 tuần là rớt hạng rồi

3. NguyenKy

NguyenKy Dự bị

cái từ khóa này nó ổn định lâu lắm rồi bạn, mình chỉ sợ dính cái phạt spam anchor text quá đà thôi. Mà xem trong wmt ko có thông báo gì cả

4. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

Ngày 01/08 google ra 1 bản cập nhật từ khóa của mình cũng bị ảnh hưởng và bị tụt khá sâu các từ khóa ở top tương đối cao ở trang 1 nhưng bị bay hết sang trang 3 và -4 nhưng hôm nay đc 1 từ về còn 2 từ còn lại k biết bao giờ mới ổn định lại được mà gần tới ngày lấy lương rồi :(

5. tunghy

tunghy Thành viên tích cực

chắc từ khóa đang dance do đang cập nhật của gg. bạn chờ vài ngày xem sao dừng đi link và tập trung viết content chất lượng nhé

6. kimjuly

kimjuly Thành viên

Free đó bạn nhưng hàng free thì bạn nên tham khảo thôi nha.

7. ChoVayTienNhanh

ChoVayTienNhanh Thành viên nhiệt tình

Đợt cập nhật vừa rồi có tên 'giao diện và hiển thị' đó Bạn mình thích gọi như vậy vì nó trùng khớp một số thứ nhưng cũng chờ thử vài ngày xem có ổn định lại không ?!

8. Nội-Thất-ST

Nội-Thất-ST Thành viên tích cực

Còn giả thuyết mấy cái công cụ nó chưa cập nhật kịp Bạn à! Tất cả đều qua Gồ mà!

9. SeoNews

SeoNews Thành viên

Bạn thử check bằng google chrome xem nhé, nhưng phải bật ở chế độ ẩn danh xem sao nhé, nếu không mở ẩn danh thì kết quả search bị cá nhân hóa đó.

10. dovandung

dovandung Thành viên tích cực

Từ khóa nhận diện sai link, rồi google cập nhật, nói chung là rất nhiều vấn đề để xảy ra điều đó, ko ai biết chính xác được, nhưng dự là web sẽ gặp vấn đề xấu trong thời gian tới :)