anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Từ khóa biến mất top 1

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi nguyenduylong, 18 Tháng sáu 2016.

Lượt xem: 3,931

1. supportviettel

supportviettel Thành viên

haha , vậy là có đồng đội đây rồi , e thì lúc mới làm web cũng hăng hái lắm , 1 thời gian chán nên bỏ bê, đợt vừa rồi nó quét thuật toán mới làm e bị hụt mất 1 số từ khóa , đang phải đổ tiền xuống biển để lấp biển đây @@ phương án nào mới kết bạn với mình trao đổi nhé
    sky thanhmc90

2. khoavantayCBIS

khoavantayCBIS Thành viên

Vừa rồi site của em cũng dính thuật toán possum, nên thứ hạng của em cũng bị tụt lắm, giờ cứ dance linh tinh vừa chiều hôm qua ở đầu trang 3, đến tối đã tụt về trang 5. hiuhiu

3. VietBaiTiengAnhChuanSeo

VietBaiTiengAnhChuanSeo Thành viên

từ top 1 mà biến mất luôn thì bác cần phải xem lại site của mình, nhưng dạo này google nó cũng quái lạ lắm, đùng cái biến mất chả hiểu lý do @@

4. bing

bing Thành viên nhiệt tình

Điều này cũng là bình thường khi mà bạn thay đổi cả giao diện, nhưng điều lạ ở đây là hơn 1 tháng mà tới hôm qua mới mất thfi nó khá là khó hiểu. Bạn nên theo dõi site hàng ngày xem có chuyển biến gì không để kịp thời xử lý.

5. haronsin

haronsin Thành viên nhiệt tình

Bác cho thông tin 2 site để anh em thử kiểm tra xem tình hình em nó thế nào. Như kinh nghiệm của em thì thay đổi như của bác là bị dance là chắc chắn, vừa rồi em cũng bị thay đổi có tý giao diện mà nó đi chơi khá lâu, lại trùng với cái dịp biến của google thế là nó nhảy nhót ầm ầm lên

6. ledieu

ledieu Thành viên

Trang của bạn mà 3 năm không làm j mà vẫn đứng top chắc là lượng traffic cũng nhiều, bây giờ đổi một ít mà bị mất tóp mình nghĩ chắc ko ảnh hưởng gì, bạn ăn rùi ngồi đợi xem 1,2 tuần xem thế nào rùi tính tiếp thấy ko lên chắc là phải đi tìm cao nhân để hỏi xem bị làm sao