anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Từ khóa chính không nhúc nhích dù viết nhiều bài

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi vodanhvirus, 16 Tháng mười 2016.

Lượt xem: 10,392

1. hoclamseohn

hoclamseohn Thành viên

Bạn nên kết hợp đi back link ở các diễn đàn chất lượng và nhớ đăng bài ở những chuyên mục liên quan nhé như thế lượng backlink đổ về sẽ chất lượng hơn

2. nguoinhotuoi

nguoinhotuoi Dự bị

Bạn có vẻ over-optimize thẻ Description của trang, từ khóa xuất hiện nhiều:

3. huyonline

huyonline Thành viên

vừa viết một bài về vấn đề này. Bạn tham khảo thử nhé. :D
    Mã:
    https://forum.idichvuseo.com/threads/lam-the-nao-de-sang-tao-noi-dung-chat-luong-doc-dao.47838/

4. ngohaianh

ngohaianh Thành viên

Bạn nên xem lại cách viết bài và những link đã đặt nhé. Những từ khóa của bạn mình thấy không quá cạnh tranh mà làm mãi cứ vậy thì chứng tỏ có vấn đề lớn rồi.

5. LucVanTien

LucVanTien Thành viên tích cực

Mình check = ahref thôi. trong master tools bạn chỉ xem được tổng backlink toàn trang :confused: (mình nhớ không nhầm thì webmaster tools ko có chức năng soi từng page nhỏ ra chỉ số lượng backlink, nếu muốn tính thì phải mò thủ công.)

6. niemphonghanghoa

niemphonghanghoa Thành viên

nhìn key này em chống hết cả mặt, đội của bác nhìu k?? với lại gom những từ liên quan thành 1 từ dài đi

7. khaidaik

khaidaik Thành viên

Bạn viết nhiều bài nhưng các bài viết đó không ai xem, view ít thì cũng coi như không, vì vậy viết vừa phải thôi.

8. emvohinh

emvohinh Thành viên

Hay lắm bạn :)

9. pollsmilepolo

pollsmilepolo Dự bị

nếu bị dính link xấu và bị gg sờ tới thì gg có thông báo hay đại loại cái gì để cho mình biết là mình bị soi không bạn? Mình chả thấy nó nhúc nhích lại còn tụt sâu nữa

10. mr.tmax

mr.tmax Thành viên nhiệt tình

Đợt này GG có cập nhật thuật toán mới về link, tất cả những link không tự nhiên đều bị ra đảo hết nhé ae.
    Site mới lập, tuổi đời non trẻ mà link đổ về ào ào là ăn gậy nhé ae.