anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Từ khóa chính không nhúc nhích dù viết nhiều bài

Discussion in 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' started by vodanhvirus, Oct 16, 2016.

Lượt xem: 10,392

1. luongduykhanh

luongduykhanh Dự bị

Thanks Received:
    0
    em có tìm hiểu các bác nói đi link quá nhiều từ các diễn đàn về trong 1 khoảng thời gian ngắn sẽ bị google phạt, nên đi link diễn đàn bao nhiêu lâu 1 bài thì an toàn hả bác?

2. vodanhvirus

vodanhvirus Thành viên

Thanks Received:
    59
    Dạo này có vẻ hết linh tinh rồi. mình không có link mấy nhưng đang ở cuối trang 2. chắc nội dung được đánh giá tốt.

3. dichvukienvang

dichvukienvang Thành viên tích cực

Thanks Received:
    49
    không nên đi link khi nội dung website chưa có gì, điều này nhiều bạn mắc phải mà cứ mắc tiếp hoài mà không rõ tại sao SEO mãi không lên.

từ khóa ngắn thường khó SEO hơn từ khóa dài, theo cảm nhận của mình là như vậy, không biết các bác có thấy thế không. Vậy nên từ khóa của bác thớt chưa lên top được cũng là điều dễ hiểu.

4. nguyentiendattb

nguyentiendattb Dự bị

Thanks Received:
    4
    quan trọng là bác seo trong bao lâu rồi ấy chứ, nhìn từ khóa ngắn là e thấy đã khó Seo rồi

5. thuhongnt

thuhongnt Thành viên tích cực

Thanks Received:
    46
    Viết nhiều bài càng tốt. Nội dung nên đa dạng, link tập trung vào từ khóa chính, xây dựng link nội bộ. Backlink cũng quan trọng không kém

6. MeiLiu

MeiLiu Thành viên

Thanks Received:
    53
    mình thấy tập trung vào 1 từ khóa thôi nguy hiểm quá, nếu từ khóa đó mình làm ko tốt cạnh tranh cao thì sập luôn

7. toyotadongsaigon

toyotadongsaigon Dự bị

Thanks Received:
    0
    bác cứ viết + share mxh + đi backlink đều. từ khóa sẽ lên thôi :) chậm mà chắc bác ơi. còn chậm mà vẫn k chắc thì phải coi lại :))

8. thieugiabach

thieugiabach Thành viên

Thanks Received:
    27
    Bác này giống mình ngày nào cũng bài mới lên web liên quan tới từ khóa chính, hàng ngày vẫn có backlink đều mà không thấy nhúc nhích chả biết vì sao. Có khi quá gà không cạnh tranh nổi.

9. buivannam

buivannam Thành viên

Thanks Received:
    89
    bác phải đi diễn đàn và viết nội dung chất lượng đê tìm thêm link nữa bác à. chứ link nộ bộ và mạng xã hội không thì làm sao mà đủ được

10. thuhongnt

thuhongnt Thành viên tích cực

Thanks Received:
    46
    Bài viết nào cũng nên chứa từ khóa chính cần SEO. Chọn từ khóa chính không cạnh tranh cao thì chọn làm gì. Nội dung không bao giờ thừa. Bạn làm tốt thì sao mà ra đi được

Share This Page