anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Từ khóa của các bác đã trở về chưa?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi tintinSeoGa, 27 Tháng chín 2016.

Lượt xem: 9,017

1. phieubat

phieubat Thành viên nhiệt tình

từ khoá của mình cũng giống hệt với của bạn, và giờ vẫn chưa về, thời gian này mình chủ yếu viết nhiều nd mới và kiếm vistit cho site đã, đợi một thời gian nữa xem sao bác à

2. linhpham

linhpham Thành viên tích cực

Trước 2/9 đang ở trang 1 bây giờ nó not in 100 luôn rồi bạn ơi :((
    Chẳng hiểu lúc nào nó mới update xong.. tháng sau phải lên top mà bây giờ không dám đi link

3. lapassione

lapassione Dự bị

Các bạn cứ bình tĩnh từ khóa chắc bị dance tạm thời thôi. Mình cũng có vài từ khóa top 1, mỗi ngày search từ google 30k nhưng mà cũng đang bị dance vài từ, lúc thì top 1 lúc search lại not in 100.

4. pokemonchua

pokemonchua Thành viên

Chán lắm bạn ạ tôi cũng vậy không biết đâu mà lần nữa, tưởng sau bảo sẽ tốt và ôn định không ngờ lại không trở về.

5. Girlything

Girlything Dự bị

Em từ Top 5 xuống trang 2 rồi các bác ạ, đi làm mà không biết phải làm gì luôn, các bác vào trang tranh luận Nghĩ Lớn của bạn em xem thử

6. nguyendtam

nguyendtam Thành viên tích cực

May mà nó về trang 5 chứ nó không thấy luôn là làm tiệc ăn mừng

7. salesamsung

salesamsung Thành viên

Bác cứ lo xa, từ từ rồi sẽ về. Từ khóa của em trước nhảy kinh lắm giờ thì đang trong TOP 1 trăm của gg nên e vui lắm.

8. ltpit

ltpit Thành viên nhiệt tình

Mình được vài từ ở trang 1 giờ tụt sang cuối trang 2, có từ bay mất tiêu không thấy đâu nữa.

9. luutranseo

luutranseo Dự bị

Từ khóa nhẩy lien tục sau đó về nhưng tụt hết và nằm ở trang 2 đến nay vẫn chưa về từ nào anh em có cách khắc phục chia sẻ cho mọi người với ak

10. DungHP

DungHP Thành viên

Từ khoá của mình mới về mà lại đi luôn rùi, sắp phải nộp báo cáo mà e nản quá cơ