anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Từ khóa nhận sai link làm thế nào?

Thảo luận trong 'Nghiên cứu - Hỏi đáp' bắt đầu bởi tenseonguyen, 20 Tháng mười 2015.

Lượt xem: 6,824

1. chucttd

chucttd Dự bị

Sai link do google chưa hiểu bạn viết gì bạn phải tác động về kỹ thuật 1 chút như internal link, schema các kiểu

2. baowinreal

baowinreal Dự bị

khá nguy hiểm nha. Cẩn thận bị google phạt nặng á bạn. Nên cẩn thận khi trao đổi textlink. hoặc bạn làm nội dung chính lên mạnh là được à

3. ngoctrang

ngoctrang Thành viên

Theo tôi là nên trỏ link đúng bài viết thì page đó sẽ index đúng như ý mình thôi cái quan trọng là link nội bộ đó. Trỏ đúng link cần lên thôi nhé! :)

4. tuananhgokuhp

tuananhgokuhp Thành viên

với mình thì khi nhận sai link mình sẽ seo luôn link được nhận. nếu bài viết đó chuẩn rồi không cần phải sửa lại gì nữa, nhưng nếu chưa đủ thuyết phục khách hàng thì sẽ bổ sung thêm nội dung và onpage cho nó

5. dinhbao

dinhbao Dự bị

Bạn nên lấy nội dung link đang top qua link cần seo sau đó chuyển hướng 301 link đang top qua link cần seo là được nhé :D

6. Knguyen

Knguyen Thành viên

Cso thể do nội dung của bạn làm con bót hiêu sai, vì vậy chèn internal link vào để con bot gg nó đi check còn giúp tăn trafic

7. BanThoCongGiao

BanThoCongGiao Thành viên

Mình chỉ biết trỏ bài đó về bài mục tiêu, viết thêm bài thành nhóm để tăng sức mạnh, thay nội dung bài mục tiêu sẽ có kết quả khả quan hơn. Chúc Bác sớm có từ khóa về đúng link mong muốn nha!

8. tkdttphcm

tkdttphcm Dự bị

Bạn cần chỉnh hướng link nội bộ cũng như backlink về bài chính sao cho nhìn nhận nó là bài chính chứ không phải bài con là được.

9. Knguyen

Knguyen Thành viên

2020 rồi chúc bạn có từ khoá về link mong muốn nha, chèn thêm internal link vào thử xem có thay đổi gì không nhé.

10. bookicg

bookicg Dự bị

ai link chủ yếu do url bạn đang seo kém về onpage, đi link chưa chuẩn, link chưa được chấ thông thường nhận sai link thì bạn nên tối ưu onpage lại link mà bạn cần seo, bởi vì sức mạnh của nó không đủ hoặc link bạn không seo lại tối ưu hơn cho từ khóa đó nên nó lên trước, bạn cứ onpage lại link cần seo, đẩy mạnh social và backlink rồi ngồi cafe đợi thành quả