anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Từ khóa rớt không có dấu hiệu hồi phục nguyên nhân đâu, hướng đi nào là hiệu quả

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi dinhtucit, 14 Tháng tư 2020.

Lượt xem: 240

1. Sauturne

Sauturne Thành viên nhiệt tình

Từ khóa của bạn xuống dốc theo đường thoải, theo mình nghĩ nếu như bạn vẫn duy trì quá trình SEO đầy đủ thì có thể đối thủ của bạn cũng đang đẩy mạnh SEO nên vượt lên. Bạn nên lập một kế hoạch chi tiết, test thử trong 2-3 tuần xong dần dần điều chỉnh lại kế hoạch thì từ khóa sẽ lại đi lên.

dinhtucit thích bài này.
  2. ntphu

ntphu Thành viên

Ừ, đi đâu xả stress cho đỡ buồn chán đi bác.... Nhiều lúc rối quá gỡ quài không ra đâu. Tới lúc nó xuống thì nó phải xuống thôi.

Mọi người cũng nhận xét rồi. Bác xem đối thủ của bác xem họ SEO có tốt hơn không ? Hoặc bác hỏi bạn nghề của bác xem họ có bị rớt từ ở các website khác giống như bác hay không ? Nhiều khi Google cập nhật, link nó bị mất sức mạnh, thế là website rớt top từ từ.

SEO mà. Không có phương pháp nào là tồn tại mãi mãi đâu. Google, đối thủ tiến hóa thì mình cũng phải tiến hóa thôi.

dinhtucit thích bài này.
  3. SEOnhangheo

SEOnhangheo Dự bị

Cùng chung cảnh ngộ, tụt từ 140k xuống 100k luôn mới khổ, key cũng bay màu mất 1 số chưa rõ nguyên nhân