anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Từ khóa trên 30k Search, chưa đầy 2 tháng vào top 7 có được xem là Pro không?

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi Mr-Giang, 19 Tháng hai 2018.

Lượt xem: 3,282

1. minhclear

minhclear Thành viên nhiệt tình

Qua cách đặt câu hỏi thì mình nghĩ bạn không pro. hoặc nếu kết quả thực sự đáng khen thì là ăn may

onapstandavietnam thích bài này.
  2. VanDiem

VanDiem Dự bị

Như vậy là pro so với mình, còn với các pro khác thì không biết. Hy vọng được chia sẻ kinh nghiệm làm seo

3. chaudang

chaudang Thành viên thân thiết

mới 2 tuần lên top 7 với lượng view 30k là chất quá rồi. Nhưng phải xem từ khóa đó là từ khóa gì. Nếu từ khóa đó khó mà bạn làm vậy xem như là đỉnh của đỉnh

4. vubahai

vubahai Thành viên tích cực

CHo hỏi thớt giờ top mấy hay bay mất rồi. Nếu còn top thì nể bạn vài phần đó :)

5. remcuadephanoi

remcuadephanoi Banned

Pro à, cũng tùy thôi, 30k seach chưa chắc đã thuộc dạng cạnh tranh, không phải cứ seach là cạnh tranh cao nhé, quan trọng từ khóa của bạn thuộc loại từ khóa gì, chứ có những từ khóa chỉ viết bài chất thôi khi được GG index đã đứng ngay vị trí thứ 3 luôn. Mọi thứ đều là tương đối. Sợ là nó đứng không được bao lâu lại bay mất thì tiếc, nếu giữ được lâu thì chúc mừng bạn

6. ngoctrinhsh

ngoctrinhsh Thành viên

cũng có nhiều cái giờ không hẳn làm đúng quy trình đã lên mà làm đúng chưa chắc đã lên. Bác nên mừng vì kết quả đó và lấy nó làm kinh nghiệm cho dự án sau

7. hlngocdung

hlngocdung Thành viên

Show tk cho anh em chúc mừng với bác. Được thì share web cho anh em học hỏi cách làm của bác với. Còn nếu phải private thì thôi nà :D

8. nguyentuanhd

nguyentuanhd Thành viên

thế là quá đỉnh của đỉnh bác có thế chia sẻ ít bí kíp cho anh em tham khảo được không :)? em làm seo bên lĩnh vực điện lạnh gần năm rồi mà mới đứng trang 2 thôi bác

9. Mr-Giang

Mr-Giang Thành viên

Top 2 rồi bạn ơi

10. LumiaMyLove

LumiaMyLove Thành viên thân thiết

Từ khóa 100k search top 2-3 đã 3 năm nay rồi nè :)) Nói chung lượng search không nói lên từ khóa cạnh tranh hay không, nên không nói được bạn pro hay không.

Nhưng dù sao cũng chúc mừng bạn!