anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Tư Vấn Bị Lấy Code...

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi ngocthanh, 5 Tháng mười hai 2013.

Lượt xem: 7,597

1. ngocthanh

ngocthanh Thành viên nhiệt tình

Nhờ bác admin tư vấn dùm em vụ này, em nên làm thế nào, nếu làm việc với pháp luật liệu bên em có thắng được không.

2. mrmapbeo

mrmapbeo Thành viên

đăng ksy rồi đi kiện nhé bạn ! và bạn phải chứng minh được bộ code đó là của bạn

3. ngocthanh

Đương nhiên là của bên mình rồi, vì bên công ty thiết kế cho mình cách đây mấy năm rồi mà. và bây giờ họ vẫn làm việc với mình, vấn đề là nhiều bác bảo không kiện được, không biết phải làm thế nào nữa.

4. mrmapbeo

mrmapbeo Thành viên

vấn đề là phải đăng ký cho website hoạt động và bản quyền web
    theo mình nghi có 2 cái đó thì may ra

5. ngocthanh

web thì đương nhiên đang hoặt động mấy năm nay rồi bạn, còn bản quyền web là gì vậy, mình chưa nghe đến cái này bao giò cả.

6. mrmapbeo

mrmapbeo Thành viên

Thường nếu công ty nào không muốn ai ăn cắp giao diện hay là source thì người ta đăng ký bản quyền

7. ngocthanh

Giao diện thì bên mình không đăng ký, nhưng source làm sao mà đăng ký được bạn, làm gì có đơn vị nào đăng ký được source code chứ.

8. manhcuongueh

manhcuongueh Thành viên

Chia buồn với bạn nhưng mình nghĩ việc này cũng không quá quan trọng. Dù sao mình ra trước lấy lại của mình cũng là điều không tốt.

9. ngocthanh

Sao lại không quá quan trọng bạn, bên mình bỏ ra số tiền không phải là nhỏ để làm trang này, lại còn liên quan đến hình ảnh trang mình chứ, và cái nữa là rất bực bạn ah.

10. mrmapbeo

mrmapbeo Thành viên

,mình cũng nghĩ vậy thôi ! chứ chưa gặp vấn đề như bạn ! mà thấy bạn rảnh như vậy cần gì tư vấn nữa nhỉ