anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Tư vấn cách kéo + báo giá traffic 30k/ngay trong 2 tháng

Thảo luận trong 'Tư vấn SEO' bắt đầu bởi mythvn, 18 Tháng chín 2015.

Lượt xem: 19,936

1. vanhaiok

vanhaiok Thành viên

kaka bác hỏi khách bác dự tính chi dc bao nhiêu, thuê nguyên đội seo có hệ thông đàng hoàng là ổn thôi bác..hj

2. vtachy

vtachy Dự bị

bác nào làm được chia sẻ cách làm cái. Hóng cao nhân thật sự e cũng chỉ làm dc 1k khách / ngày thôi

3. chienaa

chienaa Thành viên

bác định làm siêu nhân à. trong 2 tháng 30k/ ngày. bác dùng tool chưa chắc đã được từng ý. nếu bác có tài nguyên sẵn rồi thì có thể được. nhưng page hay group đông người tương tác.

4. sonthanh86

sonthanh86 Thành viên tích cực

Website công ty mình làm sấp mặt luôn từ SEO mới được traffic 11k.
    Công ty bạn nói yêu cầu SEO mang về traffic 30k trong 2 tháng thì nói với sếp bạn rằng "anh cho em tờ A4" và search google "cách viết đơn xin nghỉ việc"
    Với mong muốn 2 tháng 30k traffic theo cách bình thường thì bạn làm như sau:
    1. Thực hiện SEO như bình thường (1 SEO và 2 content)
    2. Tuyển thêm một đứa làm Social nữa
    3. Thêm 50tr tiền chạy google adwords
    4. Thêm 50tr tiền quảng cáo trên các trang báo lớn như vnexpress, 24h.com.vn...
    Thực hiện kiểu gian lận thì:
    Traffic4seo, spineditor, .... các công cụ tăng view bằng tool. Làm thoải mái luôn mà chả tốn gì cả chỉ tốn 1 cái máy tính để chạy view thôi.
    P/s: Đề xuất bạn nộp đơn vẫn hay hơn

Đoàn Nguyễn thích bài này.
  5. dongsapaseo

dongsapaseo Thành viên

Mình đang dùng thử iclick thấy 2 ngày rồi time on site khoảng 1p30 thì ổn không bác

6. vubahai

vubahai Thành viên tích cực

Nói chung là cỡ này ngoài khả năng của mình nghĩ. Thôi tôi đi ra đây không dám bàn :p

7. loanxinhgai

loanxinhgai Dự bị

trong 2 tháng mà có 30k visit/ngày thì quá là pro rồi. SEO nước ngoài pro là thế mà cũng chịu nhá ( trừ khi trang web quá chất lượng, google nó cho top luôn không cần SEO =)) ). nhận được kèo này chắc nuốt không trôi đâu :)))

8. thietkebietthudep

thietkebietthudep Thành viên

Muốn đạt 30k/ngày hả mình thấy khó đó, giờ hóng cao thủ chia sẻ cách không dùng tool mà làm được như vậy ???

9. fordhathanh

fordhathanh Dự bị

dùng phần mềm là có rồi chứ gì chứ website mới làm gì có lượng view như vậy được hả bác. Chơi như vậy sẽ dễ bị die lắm

10. Darkbaron

Darkbaron Dự bị

30k view/ tháng có được không??
    Phân tích 1 chút: Site của bác làm về dạng tin tức Game, để làm dạng này thành công mà tối ưu nhất thì làm site về Data, Meta, cách Guide game vv... Còn dòng tin tức thì chúng ta tối ưu đẩy lên Google News, và sẽ kết hợp với Social, thuê KOL là những Game thủ có lượng Follow lớn, mấy cha BLV của VETV thì mới có view.
    Ở đây mình chia làm 5 kênh chính:
    1. Social: Thuê KOL Post bài + Join mấy Group game Spam Link = 10k
    2. Search: 2 tháng đầu về thể loại này thì SEO max có data tướng, + Full Guide Game mình cho: 7k/ ngày
    3. Direct: SIte này nếu là mới thì chạy TV Show, hoặc tài trợ Event , Đặt Baner ở Stadium Quận 7, max 1k/ ngày
    4. Ref: Cái này cần đặt ở mấy Site traffic lớn như Zing, vne, giới thiệu về Game đó, hoặc quay về đường cổ điển là mấy site XXX Max: 10k
    5. Paid: Chạy ads (Facebook + Google) để bù vào là có 30k bạn nhé. Không gì là không thể vấn đề là Money!
    Còn 1 trường hợp nữa là: Site bác có tin siêu độc;) . Kiểu như : Evos bán độ tại MSI, bác có bằng chứng, và chỉ trang đó có thông tin này,. Tất nhiên mình nói nếu là sự thật nhé, chứ đặt điều thì SML. Dân mình rất nhạy cảm với những kiểu tin này!