anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Việt Nam có 50 triệu phú MMO, Marketing Online?

Thảo luận trong 'Kiếm tiền Trên Mạng' bắt đầu bởi QuanDon, 25 Tháng hai 2017.

Lượt xem: 39,467

1. saccalo

saccalo Thành viên tích cực

Nhiều bác cực kỳ giỏi và cực kỳ pro luôn, Em cũng thấy thế mà. Em cũng muốn kiếm tiền mà chưa có định hướng gì cho việc này các bác ạ. Bác nào cho em chung tay với

2. ChungChiSuPham

ChungChiSuPham Thành viên

Vâng Em làm MMO có chút đỉnh tiền triệu chắc cũng được gọi là triệu phú rồi, mặc số tiền E không có được như thớt nói. Nếu ở thời điểm 5,10 năm trước thì nhiều khả năng hơn. Còn bây giờ đối với E MMO chỉ là phần thu nhập tăng thêm ngoài công việc chính như 01 định mệnh thỏa mãn đam mê.

3. Mr_Pi

Mr_Pi Thành viên nhiệt tình

Cái thống kê này dựa trên cơ sở nào vậy mấy bác? Làm sao có một số lượng lớn đến vậy mà báo chí không dòm ngó được.

4. chuoitieu

chuoitieu Dự bị

chưa gặp 1 triệu phú mmo nào, chắc cần thêm cao nhân chỉ giáo chứ. Chủ yếu MMO làm thêm nghề tay trái kiếm thêm tý cafe, đi chơi bình thường vẫn phải đi làm thuê có tý lương cứng để duy trì

5. yeuthethao

yeuthethao Dự bị

có kiến thức về SEO và Online Marketing thì không lo không kiếm được tiền, chỉ là thời cơ chưa đến hoặc các bạn chưa khám phá đến "chân trời mới" ấy mà thôi.

6. lamthien

lamthien Thành viên

Đợt sốt Bitcoin và các loại tiền điện tử khác năm ngoái thì số bạn trẻ tài khoản cỡ 20 tỷ cũng đáng kể đấy.

7. CCSP

CCSP Thành viên tích cực

Mình muốn xếp sau số triệu phú MMO ấy mà chắc đại bác bắn không tới quá vì do ngành mình hẹp chiết khấu suất học khá ít học viên không tăng đột biến nên kho thực hiện giấc mơ. Giờ đang ngâm cứu cách bán hàng mới trên Goolge.

8. nhaphangtrungquoc

nhaphangtrungquoc Dự bị

Mình thì biết đến MMO cách đây đã 5 năm, mình cũng tham gia nhiều khóa học của các MMOer nổi tiếng hồi đó nhưng số tiền mà mình kiếm được từ MMO thì không đáng là bao, nguyên nhân chính mà mình rút ra là mình thiếu tiếng anh, nên mình đã đầu tư học tiếng anh được 2 năm rồi, mình tin là cái ngày mình thành 1 triệu phú MMO sẽ không xa

9. myphamblue

myphamblue Dự bị

có bác nào hướng dẫn em chơi mmo với ạ, thấy mù tịt về lĩnh vực này luôn ạ. thank các bác nhé

10. uyenzland

uyenzland Thành viên

Em mù tịt khoảng này luôn, bác nào rành và nhiệt tình hướng dẫn em với ạ. huhu. Cảm ơn các bác rất nhiều ạ