anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Việt Nam có 50 triệu phú MMO, Marketing Online?

Thảo luận trong 'Kiếm tiền Trên Mạng' bắt đầu bởi QuanDon, 25 Tháng hai 2017.

Lượt xem: 39,480

1. Homemas

Homemas Thành viên

Mình cũng đang tập tành làm MMO. Thấy viết mấy bài mà lượt truy cập web mình giờ đang tăng rất tốt. Hiện tại mình chưa seo web nhiều lắm. Đang có ý định đặt adsense để kiếm tiền :D
    Có 50 Triệu Phú là 50 người ý bạn. Chứ không phải 50 Triệu người đâu :D

2. baowinreal

baowinreal Dự bị

vãi nhỉ. Làm nghề nay cực lắm. Nhưng được cái kiếm tiền USD. Việt Nam mình nhiều người tài giỏi mà. Ngay cả bà Tân Vlog còn kiếm được

3. owifi

owifi Dự bị

MMO được cái tự do thời gian nên cũng hay, ai không thích gò bó thì cũng là 1 lựa chọn. Kiếm tiền thụ động cũng được

4. nhalauxehoi

nhalauxehoi Thành viên tích cực

Nếu là triệu phú Việt Nam đồng thì trong đó có mình nhé =))))) Chúc mừng năm mới 2020, chúc anh em năm nay kiếm thật nhiều USD

5. BanThoCongGiao

BanThoCongGiao Thành viên

Đúng thế ! Nhưng làm được triệu phú thì có mấy ai công khai thu nhập bao giờ!

6. owifi

owifi Dự bị

Triệu phú thì đa số cao thủ lâu năm, nói chung không nhiều người nhưng vẫn có, thường thì bí quyết thì không ai chia sẻ cả ;)

7. BanThoCongGiao

Chuyện thường với thuế mà Bác ! Bác bảo mình là tỉ phú, triệu thì thuế sẽ kiểm danh sách ngay nha!

8. icontent

icontent Dự bị

Triệu phú đô la gì đó thì nhiều người ẩn dật phải không bác chứ cứ lộ ra là thuế nó đánh hơi nó gửi giấy cho ngay :D

9. BanThoCongGiao

Chỉ là triệu phú tiền đồng thôi Bác! Triệu phú tiền trump thì bao trùm cả nước chưa có đâu nha! Ai nói có phải chứng minh à!

10. hoangmessi

hoangmessi Dự bị

Mình cũng có một chút vốn tiếng Anh. Không biết bác đã áp dụng ngoại ngữ vào việc gì liên quan đến MMO rồi ạ?