anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Vultr tung ra VPS chất lượng cao sử dụng NVMe vẫn giá rất rẻ!

Thảo luận trong 'Tài nguyên Digital Marketing' bắt đầu bởi VNcUONG, 12 Tháng mười một 2019.

Lượt xem: 309

1. conanlk

conanlk Thành viên tích cực

Có gì ngược đâu bác, mình đâu có kiêu VPS thua hosting đâu. Chỉ có cái nhu cầu của mình cần storage lớn mà VPS thì thấp quá. Chứ VPS thì phần proccess ngon hơn là đúng rồi .

2. VNcUONG

VNcUONG Thành viên

Unlimate thì nó nói là Unlimate thôi bác, nhưng sẽ giới hạn số file tạo trên hosting nhé. Bạn cần đọc kỹ nhé vì các nhà toàn dùng Unlimate Disk để PR thôi

3. conanlk

conanlk Thành viên tích cực

Mình biết cái đó chứ bác, tại mấy cái server đó toàn xài linux nên max files save 250.000 file. Nhưng nó phù hợp với nhu cầu save data hơn. Ví dụ như save 250.000 file 1KB, khác với 250.000 1GB chứ. Mà nhu cầu mình đang cần là thế ;;);;);;)

4. Nhatinhte

Nhatinhte Thành viên

Các bác cho em hỏi site em đang làm dzungmmo.com dùng Hawhost check page speed cũng được từ 90 -95 điểm rồi có cần suy nghĩ chuyển qua VPS ko ah ?

5. VNcUONG

VNcUONG Thành viên

Không nhé bác, trừ visit quá lớn mới nên đổi thôi

Nhatinhte thích bài này.