anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Web đã mất 1300 visitor/ngày rồi

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi ilove, 11 Tháng mười hai 2016.

Lượt xem: 6,264

1. vutrangjk

vutrangjk Thành viên

chả hiểu sao web của mình cũng bị mất trafic trầm trọng, đang từ 500, 600 một ngày nhảy xuống 200, 300 và giờ có hôm còn được mấy chục. kinh dị nhất là 2 hôm trc dưới 10 trafic, hoang mang cực độ!

2. ilove

ilove Dự bị

Traffic của bạn như vậy là bình thường và nó đúng với thực trạng bão Google, của mình là Visitor mới là vấn đề.

3. mucintayho

mucintayho Thành viên tích cực

Trong tháng này mình vừa bị tụt thứ hạng vừa tụt visit, chưa tìm ra cách giải quyết. Không dám đi link mạnh tay chỉ dám đăng bài đều đặn mỗi ngày một bài nhưng mình cảm thấy dạo này google index cũng khó khăn hơn dạo trước. index site mình đang seo cũng giảm đáng kể khoảng vài chục bài.

4. qnqcontainer

qnqcontainer Dự bị

Quan trọng là thứ hạng của các từ khóa có bị tụt nhiều không bác? Chứ traffic thì cũng tùy lúc bác ạ.

5. mucintayho

mucintayho Thành viên tích cực

Dưới 10 view thì nguy hiểm rồi, nếu là mình thì chắc cũng hoang mang như bạn thôi ! cuối năm rồi mà từ khoá cứ tụt cũng hơi khó ăn nói với sếp nhưng mà chấp nhận thôi. Bạn đã tìm được phương án khắc phục ? chia sẻ cho mình với.

6. vutrangjk

vutrangjk Thành viên

t đang dùng thử mấy cái phần mềm kéo view xem như nào đã, chứ cứ tụt rồi lẹt đẹt vài view như này thì chết, dự án thì gần ra mà từ khóa thì tụt thảm hại, đúng là ái ngại thật

7. nguyenminhpro

nguyenminhpro Thành viên

mình nghĩ là do tụt từ khóa nên k còn lượng truy cập bạn vào wmt xem có thông báo lỗi gì không

8. rjshkkj

rjshkkj Thành viên

Đúng như mình dự đoán. Google càng ngày càng thông minh và thuật toán mới tạo cho mọi người có mới có cơ hội thể hiện nội dung trên trang web. Muốn người mới lên thì người ở trên phải tụt xuống. Cái này cũng như sân khấu xem mãi một người quá nhàm chán phải cho những gương mặt mới lên, muốn có gương mặt mới lên sân khấu thì phải mời ông nghệ sỹ ưu tú đó xuống dưới.

9. mazada

mazada Thành viên thân thiết

vẫn là bay từ khóa mới giảm lần nhấp. bác có kiểm soát được hết từ khóa không? check bn từ khóa hay chỉ 1 số từ thôi? có thể là mới đợt cập nhật vừa rồi mới tụt sâu. vẫn là thiếu yếu tố backlink để giữ top thôi

10. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên tích cực

Lượng truy cập tăng mà từ khóa lại tụt... Vậy traffic từ đâu mà có nhỉ. Hơi nguy hiểm. :D