anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Web lỏm, nội dung không có gì. Mà vẫn lên Tóp. Khó Hiểu

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi dinhdunghs, 9 Tháng mười hai 2017.

Lượt xem: 9,567

1. wildness

wildness Thành viên tích cực

Lên nhanh nó cũng có thể biến mất nhanh, không thể biết trước được đâu. bác cứ để khoảng 2 tháng nữa search thử lại sẽ thấy nó mất hút nếu ko làm nội dung và backlink.

2. Mr_Pi

Mr_Pi Thành viên nhiệt tình

Công ty này nó mua một lượng baclink chất lượng để lên TOP đó, các bác chưa khảo sát ahref à? Hi, có đầu tư thì phải vượt mặt đối thủ thôi.

3. quynhpm

quynhpm Dự bị

Làm thế nào để biết web mua backlink vậy bác? Em gà mờ nhờ cao nhân giúp
    Mua backlink ở đâu uy tín các bác nhỉ?

4. Mr_Pi

Mr_Pi Thành viên nhiệt tình

Ah, bạn sử dụng các tools support cho SEO như ahrefs[.]com chẳng hạn, để phân tích một web, người link dẫn đến website từ đâu là biết đó mà.

5. tranvanky

tranvanky Thành viên

GG giờ làm việc không thể hiểu đâu. web mình viết bài hằng ngày rồi đi link này nọ. còn web mới được 1 tháng, bài copy vậy mà giờ nó ở trên mình luôn trong khi nó chẳng có title, des, keywords gì

6. dinhdunghs

dinhdunghs Thành viên

em check rồi bác, chả thấy có gì bác ơi. Mà đi đâu xa, cùng công ty em mà. Em hiểu khá rõ nên mới thấy vô lý

7. pepsi

pepsi Thành viên

allintitle: dự án tecco bến thủy 38 kết quả

URL này k có link nhưng cậu check trang chủ đi, url nhận sức mạnh từ trang chủ. Và nhiều yếu tố khác, tuổi đời, trust site,...

8. phannhaphuong

phannhaphuong Dự bị

Bà con xa thế mà cũng được tóp 1 ạ. Bác Gồ dạo này xét theo cảm tính, thích cho ai lên thì lên :D

9. benemtrondoi

benemtrondoi Thành viên

chắc họ có cách gì đó seo tốt cũng nên. Nhưng không biết nổi nữa, kể ra mình cũng phải học ở họ nhiều đó chứ

quangbrand thích bài này.
  10. Nguyenhoaiphuong

Nguyenhoaiphuong Thành viên tích cực

cái này chắc chắn là họ đăng bài trước lên mới đứng top được. Nội dung bài viết tốt thì sẽ lên thôi