anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Web mới được 1 tháng có nên đi rao vặt nhiều trang

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi trongtuyen, 12 Tháng chín 2016.

Lượt xem: 3,470

1. phucthinhlv

phucthinhlv Thành viên tích cực

Web mới 1 tháng thì đi ít thôi bạn, bơm link nhiều quá site không chịu nỗi đâu, giống như đứa trẻ sơ sinh mà nhồi thức ăn nhiều quá nó chịu sao nỗi, cứ đi ít thôi rồi từ từ tăng chất lượng và số lượng lên

2. otaku

otaku Thành viên

Trước mắt thì bạn hãy tập trung viết bài thật là nhiều cho website. Tối ưu onpage đầy đủ. Viết bài theo 1 khung giờ định sẵn. Ngày nào cũng viết theo khung giờ đó. Tới lúc đó, nếu bạn cảm thấy website mình kha khá bài viết rồi thì tiến hành build link cũng được

3. nhenhum

nhenhum Dự bị

Không nên vì: Có thể bạn lên top nhanh nhưng...cũng sẽ rớt nhanh thảm bại, thậm chí gây khó khăn trong quá trình về sau làm Seo
    Bác google là thu dai chấp vặt lắm, bị vết đen là bác ấy dỗi ko chơi nữa đâu
    bài học xương máu...mềnh từng mất cả 1 web vì bị phạt 2-3 lần

4. thoitrangaomoi

thoitrangaomoi Thành viên

mới 1 tháng thì cứ content đi b ơi, khi nào điểm GG index khoảng 500 có thể đi link ồ ạt đc

onapstandavietnam thích bài này.
  5. Game_Private

Game_Private Thành viên

Đi rao vặt là tốt chứ sao, nhưng bác phải tìm diễn đàn tốt và đi, quan trọng của nội dung nữa, còn web mới hay cũ, không quan trọng đâu

6. onapstandavietnam

onapstandavietnam Thành viên nhiệt tình

Mới thì cứ ngoan đi bạn, cập nhật nội dung, onpage thật tốt vào! Chia sẻ mxh, câu kéo traffic. Đợi cháu nó cứng cáp độ 3 tháng hãy nghĩ đến chuyện làm backlink nhé!

7. smsvuivn

smsvuivn Thành viên

Mình nghĩ bạn nên làm nội dung nhiều hơn nữa rồi hãy đi link nhé :)

8. noithatredep

noithatredep Dự bị

Sau vụ cập nhật thuật toán của cụ gồ thì em thấy đi linnk nhiều nhưng kết quả chẳng bao nhiêu, nhất là mấy wed mới thì tốt nhất lên tập trung onpage cho ngon xong rồi hãy đi banklink

9. trianh

trianh Thành viên

Sếp bảo không phải rao vặt thì bạn sướng quá rùi, đi nhiều không tốt hơn nữa site của bạn mới được có 1 tháng à, cứ tập trung bài viết cho trang tầm 3 tháng hay nghĩ tới đi rao các site khác bạn nhé, mà mình cũng ghét rao vặt sếp mà chỉ giao cho làm mỗi wesite càng sướng bạn à

10. TheGioiDauTu

TheGioiDauTu Thành viên

Đi rao vặt thì chịu khó lựa chỗ mà đi vì GG không ưa lắm mấy chỗ này. Diễn đàn thì đỡ hơn nhưng phải dòm ngó đối thủ cạnh tranh vì đi cùng diễn đàn thì việc thăng hạn khó khăn hơn trừ phi lập một thớt lôi cuốn. Việc còn lại là viết bài cho lôi cuốn để thực hiện mục tiêu mong muốn.