anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Web mọi người được bao nhiêu truy cập/ ngày?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by tructuyenhg, Aug 9, 2019.

Lượt xem: 4,960

1. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    124
    website em trong google analytisc thống kê hiện tại khoảng 600 người dùng, trong mastertool thì thấp hơn chút đỉnh, cũng tạm ổn sau khi cày cuốc từ 200 lên 600. Mà đợt này từ khóa tụt hết qua trang 2, khó hiểu thật

2. DucThang_BDSKimOanh

DucThang_BDSKimOanh Thành viên

Thanks Received:
    22
    Mình thì vài chục/ngày web thấy lèo tèo quá. Không biết bao giờ mới đạt được 100 người truy cập trên ngày. Con đường làm seo rất là gian nan và vất vả cần sự thử thách rất lớn từ người seo.

3. conanlk

conanlk Thành viên tích cực

Thanks Received:
    43
    Site mình thì được tầm 1.5k mỗi ngày, đang cố nâng lên hơn 2k mà làm hoài không thấy lên chán thiệt :((:((:((:((:((

thamtuhoancau thanks this.
  4. llongvu

llongvu Thành viên

Thanks Received:
    57
    web bán hàng thì tầm vài trăm :v còn web thông tin sản phẩm, đánh giá ssan3 phẩm thì tầm vài K nói chung nhìn cũng tàm tạm mà khi nào nó tụt dốc nhìn uồn thôi rồi

5. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    124
    khiếp vậy bác, 1.5k người / ngày thì khủng khiếp quá rồi, bác làm về mãng gì vậy?

6. Aothuncasaupro

Aothuncasaupro Thành viên

Thanks Received:
    15
    1.5k trên ngày thì ahref sẽ thống kê khoảng 50k original traffic. Site này bác đăng lên mấy group Facebook guest post. 1 bài tầm 500 k là bộn tiền ấy

7. nguoi_dep_tap_seo

nguoi_dep_tap_seo Thành viên tích cực

Thanks Received:
    69
    khiếp! thời điểm hiện tại đang online gần 3 ngàn người, kinh khủng thật, của mình chỉ được 200 người / ngày

8. NhungVu

NhungVu Dự bị

Thanks Received:
    0
    bên mình lượng truy cập cũng khá ổn, tầm 3k ngày, mới xây dựng được khoảng 1.5 năm, vậy là khá oke

9. conanlk

conanlk Thành viên tích cực

Thanks Received:
    43
    Site mình đọc truyện bác, với chủ đề này với lượng truy cấp đó thì thấp mà bác :|:|:|

Mình chưa làm mấy cái đó, cái site mình làm chơi thôi nên chỉ chạy MIDG với ADSENSE, nên chỉ đủ duy trì hosting :(:(:(

10. Aothuncasaupro

Aothuncasaupro Thành viên

Thanks Received:
    15
    Nếu site đo được 50k traffic. Bác lên Facebook, tìm group guest post rồi đăng bán. 1 bài 500k chắc chắn sẽ có người mua đó. 1 tháng bán được 10 guests post vậy đc 5 triệu rồi. Web mình cùi quá mới có lẹt đẹt traffic nên vẫn chưa sinh ra tiền

Last edited: Nov 24, 2019

Share This Page