anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Web mọi người được bao nhiêu truy cập/ ngày?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi tructuyenhg, 9 Tháng tám 2019.

Lượt xem: 4,946

1. haurau

haurau Dự bị

trước mình test vứt link vào page ngày 9k :D. Nên giờ muốn nhàn thì build lấy conpage, group cùng chủ đề mà cầy. đỡ seo nhiều cho mệt :D

2. naddigital

naddigital Thành viên

Traffic bao nhiêu không quan trọng, quan trọng là bạn thu hiệu quả từ nguồn traffic đó như thế nào thôi!! Số lượng traffic chỉ thực sự quan trọng khi bạn các site giải trí, tin tức mà thôi.
    Ngày tầm 200 ng view web nhưng khách hàng lúc nào cũng hài lòng về doanh thu.

3. bdigitalmkt

bdigitalmkt Dự bị

Web mình 1 ngày 3k Traffic user. Traffic search 1 ngày tầm 250-350 thui à. Vấn đề ở đây mình đang muốn xây dựng liên kết chất từ site báo lớn tạo uy tín cho site hơn. Tăng DA, PA, DR cho site dễ index và kéo rank.

Các file đính kèm:

4. baolekprint

baolekprint Thành viên tích cực

site mình bình quân mỗi ngày 500-600 user vào, boundrate của mình 10%, time on site 4-5 phút. bên mình người dùng vào đọc rất lâu, toàn là người dùng thực, k dùng tool traffic nào cả. như vậy mà cũng chưa thể đặt GA, giờ mình muốn đặt GA, anh em chia sẽ, hướng dẫn mình với

5. tructuyenhg

tructuyenhg Thành viên tích cực

Sao lại chưa đặt được GA, giờ đặt GA dễ hơn rồi bạn, nội dung tự viết, không phải nội dung vi phạm chính sách, view có khi vài chục vài trăm cũng được duyệt.

6. Nguyenheri

Nguyenheri Thành viên

:))) mình thấy cái này nhiều khi không quan trọng lắm. mình có 2 web, 1 cái lên từ khóa chuyển đồi, 1 lên từ thông tin. web lên từ thông tin truy cập nhiều lắm. nhưng mà không ăn thua. Quan trong là từ đó kiếm được cho bạn bao nhiêu tiền. Còn nhiều hay ít không quá quan trọng.

7. tuyethanh

tuyethanh Thành viên

Site bạn chủ đề gì nhỉ, mình cũng có tk adsense đây, view web ngày 1k2 mà không biết nên đặt hay không nè !

8. vnhello

vnhello Thành viên

500, 600 thì cứ kéo thêm đi đặt vào có khi nản luôn, cái 4r mình dưới sign 5000-6000 1 ngày còn chưa nổi 10$ đây.

baolekprint thích bài này.
  9. tuyethanh

tuyethanh Thành viên

Vậy 1 ngày được khoảng 5$ không bạn nhỉ, mình 1 ngày 1k2 traffic nhưng chưa đặt adsense mà chỉ đặt của mgid, thấy tuần chỉ tầm 2$

10. baolekprint

baolekprint Thành viên tích cực

uhm vậy có vẻ đặt GA cũng không ăn thua gì nhỉ.
    site mình giáo dục bạn à, ngoài ra cũng có site về app trên ios, hiện nay traffic mình đổ về từ apple store mỗi ngày hơn 1K traffic người dùng thật rồi, định đặt thêm site này nữa, k biết có thấm tháp vào đâu không

tuyethanh thích bài này.