anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Website 2.0 cần bao nhiêu bài viết để đi link?

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi tamkyvip, 27 Tháng hai 2017.

Lượt xem: 3,821

1. maihiendidonghp

maihiendidonghp Thành viên

Mình thường lập 1 cái blog trong khoảng thời gian 10-20 hôm, mỗi ngày mình đăng 1 bài hoặc 2 ngày mới được 1 bài, sau khi đăng bài xong thường share lên mxh và submit để google xác nhận, nếu mà sau khoảng này mà có đợt Moz cập nhật DA, PA thì mình nên check thử xem web đã được cập nhật chưa. nếu đã được thì chèn quá ngon rồi, hoặc chưa thì vẫn có thể chèn vì quan trọng là sau khi chèn bạn vẫn tiếp tục đăng bài viết mỗi ngày

2. longmai

longmai Thành viên tích cực

Nên chờ cho blog có uy tín một chút đã rồi hãy đi links về, nếu không thì site chính của bạn sẽ thê thảm đấy, google đang chú trọng vào chất lượng mà cứ đi links không kiểm soát như vậy thì không ngoi nổi top đâu
    Bác tdh nói chuẩn đấy. Nên chờ cho blog có uy tín một chút đã rồi hãy đi links về, nếu không thì site chính của bạn sẽ thê thảm đấy, google đang chú trọng vào chất lượng mà cứ đi links không kiểm soát như vậy thì không ngoi nổi top đâu

3. feng

feng Thành viên

Một site thì cần khoảng 2-3 tháng mới có chất lượng. Cần khoảng 2-300 bài viết là okey nhé, đẩy được trahfic và link về site vệ tinh thì còn tốt nữa

4. dangvanthao

dangvanthao Thành viên

Cũng được bạn nhưng bạn phải chịu kho share social để tăng chỉ số cho bài đăng, hoặc tool view cho blog cũng đc

5. dichvukienvang

dichvukienvang Thành viên tích cực

tùy theo bạn làm lĩnh vực gì nhé, nếu lĩnh vực nào cần dẫn nguồn thì được ngay, còn không thì cứ để từ từ tầm 1 tháng.

6. dqvn

dqvn Thành viên

Mình thấy nhiều người làm site vệ tinh viết hàng nghìn bài nhưng đa số nội dung rất dở, như vậy có tác dụng gì không ạ

7. sinhthai

sinhthai Thành viên

Mình thường để link cho mấy cái web 2.0 ở chữ ký của mấy diễn đàn. Mình có cái blogger mới lấp đươc hơn 2 tháng giờ PA được 29 rồi

8. vipkute

vipkute Dự bị

Web 2.0 của e mới làm xong phát đi link luôn. Có bài e đi 4 đến 5 link. Và giờ cá site chính e bị nhảy link liên tục. đag phải vào gỡ ra đây bác