anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Website kiếm 5$ một ngày có phải là mơ

Discussion in 'Kiếm tiền Trên Mạng' started by lubuit, Mar 20, 2018.

Lượt xem: 26,054

1. research

research Thành viên tích cực

Thanks Received:
    45
    Về adsense click của Việt Nam đâu đó $0.02. $5 tức là cần 250 click. Cho tỉ lệ click của bạn là khoảng 1% thì bạn cần khoảng 25k visit để được $5 :V

2. gameraoe

gameraoe Dự bị

Thanks Received:
    1
    5$ 1 ngày thì không khó, nhưng cứ mãi 5$ thì chết! nên lấy 5$ là cái mốc đầu cho các mốc tiếp theo và các web tiếp theo

3. QuanDon

QuanDon Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    328
    Cày visit Việt Nam để kiếm 5$ 1 ngày thì mệt lắm , sao bạn không làm masoffer hay acesstrade ấy. Xây dựng website quanh 1 chủ đề và ăn hoa hồng, dễ kiếm 5$/day hơn nhiều so với việc kéo visit ăn tiền click quảng cáo.

4. tophinhnen

tophinhnen Dự bị

Thanks Received:
    7
    Mình 3k visit đc 10$ đây bạn. Site Việt nhé.

5. lubuit

lubuit Thành viên

Thanks Received:
    17
    Mình cũng đang chơi adsense nhưng trang mình thì click ít. Một ngày khoản 1k5 visit, doanh thu khoản 0.3$/ngay.

6. vovanhanh

vovanhanh Thành viên

Thanks Received:
    13
    Web 1k5 traffic 1 ngày, cài mgid cũng chưa tới 1$. Cái quan trọng là bạn có thể bắt theo trends, làm affiliate để kiếm thêm. Mà Aff ở VN rẻ bèo, sale được 1 món 700k chỉ được 30k thôi.

minhclear thanks this.
  7. viet_an

viet_an Dự bị

Thanks Received:
    3
    Thừa bạn ơi, tùy tối ưu và nội dung nữa nhé. 5k visit mình được khoảng 7-9$ là bình thường :D

8. tophinhnen

tophinhnen Dự bị

Thanks Received:
    7
    Site mình mà 5k visit là lên quá 20$ là bình thường, hiện tại 4k đã ngấp nghé 20$ rồi, quan trọng các bác tối ưu vị trí để CTR tốt nhất. Điều này cần chút tư duy.

9. minhclear

minhclear Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    154
    Đó giờ chưa reg được con gà nào cả nên ko rành vụ quảng cáo. Có site 1k visit bỏ thử quảng cáo mgid mà có được mấy click thấy tệ quá gỡ hết :D.

10. tophinhnen

tophinhnen Dự bị

Thanks Received:
    7
    1k visit thì cũng ko ăn thua, đc ly cafe thôi, :D. Phấn đấu đẩy traffice lên rồi hợp tác bác ơi. Gà em kiếm gần 100k $ rồi. heheeee

Share This Page