anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Website mới! Có nên đi MXH

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi linhphuonguyen, 29 Tháng năm 2017.

Lượt xem: 10,846

1. thaotrangseo

thaotrangseo Dự bị

Vì là site mới nên cần share nhiều hơn để tăng view traffic cho trang web, có rất nhiều mxh khác nhau ngoài google, facebook mà, như là twitter, pinterest, ...

2. otofun

otofun Thành viên tích cực

MXH là dành cho site mới mà các. Nhưng đi làm sao để kéo traffic về site được nhé chứ đừng spam. Spam thì ở MXH hay diễn đàn đều không tốt.
    MXH ở việt nam mà để có thế kéo traffic về được thì chỉ có Facebook và G+, nếu nhiều hình ảnh đẹp thì đi trên pinterest nữa

3. emvohinh

emvohinh Thành viên

Mình thấy đi mạng xã hội cũng tốt nhưng bạn hãy cẩn thận dễ bị spam nếu đi quá nhiều. Mình đã từng bị :(

4. caoduykhoa

caoduykhoa Thành viên

Bài viết của bạn mà đi sao chép không phải do mình từ viết ra thì sẽ bị phạt thôi. Còn bạn tự viết tự đi link thì tốt quá

5. thangiceo

thangiceo Thành viên

web mới thì càng phải đi mạng xã hội bạn nhé. nhưng phải có nhiều vấn đề đễ người khác quan tâm đễ giữ người dùng ở lại lâu hơn , như là hình ảnh đẹp mắt , các cái gì đó kì lạ , và nội dung mà người ta muốn tìm hiểu . thì sẽ có traffic ngon lành nhé

6. TrungNamGL

TrungNamGL Dự bị

Mình thấy bay giờ mấy người toàn đi mxh để keo người dùng về đặc biệt là website mới nên chắc không sao đâu.

7. dichthuatchaua

dichthuatchaua Thành viên

Chắc chắn là nên đi rồi bạn, nếu bạn không đi thì không có trafic và không có link đổ về điều đó gây thiệt hai cho seo

8. baochaudiennuoc

baochaudiennuoc Banned

thấy các bác trả lời nội dung giống nhau em cũng tin tưởng rồi, em cũng mới có web mới mà chưa biết phải làm gì , giờ thì cứ xd nội dung rồi đi mxh đã, link để sau 6 thangs chắc đi là ok nhỉ

9. napmucinphuongdong

napmucinphuongdong Thành viên

Theo mình nghĩ web mới thì chúng ta vẫn có thể đi link được để tránh bị google phạt thì bạn không nên đi ồ ạt wa mà chọn link chất mà đi