anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

WMT lại mới cập nhật phải không các bác

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi thuoctritieuchay, 27 Tháng chín 2016.

Lượt xem: 1,048

1. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên tích cực

WMT cập nhật thì vẫn cứ cập nhật, từ khóa dance thì vẫn cứ dance như thường.

2. Mr_Pi

Mr_Pi Thành viên nhiệt tình

Đúng là về nhiều lắm mấy bác ạ, em cũng mới check xong, về ồ ạt luôn. Chiến này thì thơm rồi :D

3. vankakaka

vankakaka Thành viên tích cực

Của mình ít để ý nay vào vẫn chả biết thế nào, mình nghĩ nó cập nhật link về cùng thường xuyên mà, có gì đâu nhi!

4. huyentelecom

huyentelecom Thành viên thân thiết

WMT vẫn cập nhật thường xuyên các bác nhé ! Em hay check nên vẫn thấy link về đều đều.

5. nhahoamtv

nhahoamtv Thành viên

Em mới nhận seo cty kia. Đụng vô key nó nhảy múa như gà mắc đẻ ấy ạ. Nhảy tưng tưng như điên á. top 100, top 30, top 10. híc

6. Tugumi

Tugumi Thành viên

Đúng rồi bác à. Nghe tin topic của bác em phi sang check luôn và đã thấy link về ồ ạt. Đợt này Google index cho rất nhiều backlink.
    Buồn một phút là link có nhưng thứ hạng không tăng T_T

7. haronsin

haronsin Thành viên nhiệt tình

Mình nghĩ là WMT đang lợi dụng lúc thằng ahref giở trò kiếm tiền, nên nó làm tới bến, cập nhật ồ ạt backlink cho seoer mừng rỡ chăng. Backlink của mình đợt cập nhật lần trước tới lần này tăng bằng mấy lần mọi khi cộng lại. mừng quá

8. onapstandavietnam

onapstandavietnam Thành viên nhiệt tình

Trang cũ của mình bị GG nó đẩy tít sang trang 2. Còn trang mới lập đc hơn tháng thì lại túc tắc lên dần. Thôi giờ tập trung làm bào bản ngoan ngoãn vậy...

9. ltpit

ltpit Thành viên nhiệt tình

Mình thấy WMT cập nhật nhanh hay chậm là tùy thuộc vào từng website khác nhau, với website nào thường xuyên cập nhật thông tin có nhiều link đổ về thì cập nhật nhanh hơn website mới ít thông tin và nó còn đánh giá dựa trên nhiều yếu tố khác nữa.

10. abzvnvnvn

abzvnvnvn Thành viên tích cực

Ngồi làm mà không yên các bác ạ, kiểu này đi tới đi lui hoài mà không biết khi nào mới được về đây