anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Xây dựng mô hình SEO

Thảo luận trong 'Xây dựng Liên Kết' bắt đầu bởi conmuachieu, 1 Tháng mười một 2016.

Lượt xem: 4,251

1. hungnghean

hungnghean Thành viên nhiệt tình

Bác có 300 blog và wp có trỏ tên miền riêng không bạn. Nếu có thì cho mình xin hợp tác với. Mình có tầm 15 con làm trên host vs blog. có tên miền riêng, vệ tinh view cao nhất 2k/ngày thấp nhất 5 lượt trên ngày

2. thuhongnt

thuhongnt Thành viên tích cực

Bác xây dựng vệ tinh khủng đó nhỉ 300 cái, thế này thì cần gì phải đi diễn đàn nữa. Cứ vệ tinh mà triển thôi, mình có ít quá không hợp tác được

3. bancayxaygame

bancayxaygame Thành viên tích cực

bạn này chắc là seoer dài hạn à pro rồi, một lúc xâ dựng hơn 300 blog. quá ngon. mình xây mãi mà được có mười mấy cái.

4. conmuachieu

conmuachieu Thành viên

Tất cả các blog mình nói trên đều trỏ về tiên miền vệ tinh nhé bạn. hiện mình đã có mấy bạn cùng ý tưởng inbox rồi bạn ạ, cảm ơn bạn đã quan tâm.

bạn có quen ai làm du lịch không. Nếu bạn quen chắc bạn sẽ hiểu việc xây dựng hàng trăm site vệ tinh là chuyện thường bạn ạ. chứ blogger miễn phí này cũng chỉ để hỗ trợ site vệ tinh thôi..mình làm cũng được thời gian nên dai thôi chứ để thành pro thì phải học hỏi nhiều nữa ạ

5. hieumaivanxd

hieumaivanxd Thành viên

Mô hình seo thì nghĩ là rất khó. Có bác nào kinh nghiệp seo onpage chỉ mình với liên kết nội dung thế nào là tốt nhất. Mình đang làm trang vannhapkhau,net nhưng không thể lên top từ khóa được

6. ngheocophongcach

ngheocophongcach Dự bị

cảm ơn bác

7. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

em thì em thấy bác làm như thế không có tác dụng ngược lại mất time. đã làm site vệ tinh thì nên có tên miền vì các nhà mạng chặn hết tên miền blog và wp vì thế người truy cập vào sẽ không thể view và ko tác dụng với lại 300 site lần đầu nghe thấy và cũng ko thể chứng minh bác đúng hay sai nhưng cái ở đây có chăm sóc được hay không hay chỉ làm lấy lượng mà không có chất. 1 seoer người ta sẽ làm từ 5 - 10 - 15 site là vừa đủ để dành cho các dự án seo khác để vừa đủ chăm sóc lấy chất chứ sẽ không lấy lượng.

8. jindohn

jindohn Thành viên

không hiểu bạn chăm sóc kiểu gi,mình có 3 blog mà chăm sóc viết bài đủ chết

9. khoanglang

khoanglang Dự bị

hệ thống của bác ghê gớm quá có cả tâng 4 tâng 5 chắc dự án bác nhận phải ghê gớm lắm ấy nhỉ