anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Xin cách kéo lại top 5 trong 1-2 tháng

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by tranvantunganh, Dec 16, 2019.

Lượt xem: 393

1. vankul

vankul Thành viên

Thanks Received:
    7
    Chạy thêm 1 xíu ads để kiếm visitor + Bổ sung thêm content có chiều sâu...
    Tụt top thì mình nghĩ không nên bơm thêm backlink đâu vì có thể sẽ lên nhưng cũng có thể sẽ bị tụt thê thảm hơn

2. tranvantunganh

tranvantunganh Thành viên

Thanks Received:
    9
    mấy nay e cũng đang đi link trên những diễn đàn, web chất mà e phân tích được của bọn điện máy, thiết bị di động, kho sim thang long để tăng cường backlink chất. còn những cái khác e không dám đi vì sợ rác trang. content giờ bên e đang hơi thiếu nên cũng đang phải tìm người viết. từ khóa thì e có rồi. giờ gần tết nên cái gì cũng tăng. chạy quảng cáo đè nhau kiểu này mệt thật bác ạ :(
    e vẫn chăm chút mà. do độ này e đang thấy đối thủ nó chạy quảng cáo kinh quá. còn e vẫn đang đi link trên những diễn đàn, web chất mà e phân tích được của bọn điện máy, thiết bị di động, kho sim thang long để tăng cường backlink chất bác ạ. chỉ có nội dung thì đang hơi đuối do thiếu người viết thôi
    e cũng thấy bọn đối thủ của e nó chạy quảng cáo với khuyến mãi các kiểu đang mạnh. cuối năm nên đang cố đè nhau tăng doanh số đó bác
    link thì e đang đi link trên những diễn đàn, web chất mà e phân tích được của bọn điện máy, thiết bị di động, kho sim thang long để tăng cường backlink chất bác ạ. còn chạy asd bên e vẫn cứ tăng chạy đều đều. chỉ có content là đang hơi hụt thôi. cuối năm cạnh tranh nhau tăng doanh số cũng kinh phết bác ạ

3. motthanhvien

motthanhvien Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    234
    Web top 5 mà không duy trì thì dễ bị đối thủ qua mặt lắm ạ, tăng cường content chất lượng, sử lý lại nội dung cũ, chạy ít backlink hoặc mua texlink chất lượng cũng được bác, đặc biệt là cùng lĩnh vực càng tốt.

4. quanad

quanad Thành viên

Thanks Received:
    24
    bạn nhờ tư vấn mà không có biết website đó là web nào tìm nguyên nhân tụt mới có thể khắc phục được.

5. tranvantunganh

Thanks Received:
    9
    e thì e dà soát lại web rồi. content thì bên e hơi hụt tí thôi. còn back link thì e đang tính mua cho tiết kiệm thời gian bác ạ. thấy nhiều bên thiết bị di động, kho sim thang long, điện máy họ mua bên linkkinhZ khá ổn nên e cũng đang xem xét để mua bác ạ. với mua thêm ít bài viết bên các site bên ngoài nữa

6. Homemas

Homemas Thành viên

Thanks Received:
    12
    Thời buổi nhà nào cũng SEO. Chưa kể người ta seo từ 5 6 năm trước còn bên em mới bắt đầu được 3 tháng mà lao đao với đống từ khóa
    Bạn biết bên nào chia sẻ cho mình với, mình cũng đang tìm hiểu đây ạ

7. tranvantunganh

Thanks Received:
    9
    e thấy hiện bên nestlink, linkkinhZ đang bán khá ổn, nhưng e sợ nhiều người cũng mua của họ nên chất lượng sẽ đi xuống. còn bài viết thì e đang phân tích từ những trang guest post từ những group thấy ổn thì mua bác ạ

8. XeHutBephot

XeHutBephot Thành viên

Thanks Received:
    32
    Chắc có ads mới kéo site Bạn nhanh trở lại nhất! Kế đến là link báo chất nhưng tiền chi ra có thể khiến bạn bị ngất. Như vậy tùy Bạn chọn cửa thôi! Seo theo truyền thống khó thể đi nhanh được nữa rồi!

9. tranvantunganh

Thanks Received:
    9
    bên mình mình cũng đang chạy ads, đặt link báo, mua bài guest báo + seo để kéo lại. vì hiện mấy nay mình xem thấy đây cũng đang là xu hướng rồi. rất nhiều bên điện máy, kho simthanglong, thiết bị di động,... cũng đang làm. nhất là cuối năm càng đè mạnh

10. tuananhgokuhp

tuananhgokuhp Thành viên

Thanks Received:
    15
    bạn thử cập nhật thêm và làm mới lại nội dung, cùng với đó đổ thêm backlink cho nó. chắc chắn sẽ quay lại đấy

Share This Page