anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Xin cách quảng cáo facebook hiệu quả?

Thảo luận trong 'Thảo luận Facebook Ads' bắt đầu bởi quangtuyen, 7 Tháng chín 2017.

Lượt xem: 4,576

1. inbacviet

inbacviet Thành viên

kẻ rat thì seo lúc đầu bạn tưởng khó , sau lại rất dễ dàng luôn đấy
    !

2. minhclear

minhclear Thành viên nhiệt tình

ko hiểu bạn nói gì luôn

3. Nguyenhoaiphuong

Nguyenhoaiphuong Thành viên tích cực

chạy trọn gói hay theo ngày hả bạn? mình thấy sét 30k thì nó không cho chạy chắc vì số lượng tiếp cận lớn phải không bạn?

4. lapmangfptnhanh

lapmangfptnhanh Thành viên

Vấn đề này khá khó chỉ vì mỗi người 1 lĩnh vực khác nhau, thường là chọn đối tượng chuẩn, vị trí chuẩn, sở thích chuẩn thì sẽ tăng tương tác.

5. phongits

phongits Thành viên

30k ? Bác quảng cáo bán hàng online với 30k , thiệt hok bác, chỉ em cách làm với. Em toàn chạy vài trăm k ko à mà lẹt đẹt :(

6. vuvanan

vuvanan Dự bị

Bác phải xây dựng content chất lượng! Nhắm đúng đối tượng khách hàng, dụ khách hàng bằng một số review của bạn bè, đồng nghiệp. Họ thấy tin tưởng mới có đơn hàng! :D

7. hotcongnghe

hotcongnghe Thành viên

facebook chỉ phù hợp với các lĩnh vực thời trang giá rẻ thôi bạn à. chứ mà chạy kiểu các từ khóa vé máy bay, dịch vụ visa có nước đi ỉa hết, 5000 người kéo facebook chắc được 1 người muốn mua vé. mà chưa chắc người ta sẽ đặt vé của bạn

quangtuyen and Vu_Tran like this.
  8. quangtuyen

quangtuyen Dự bị

liều lĩnh vào hội mua vé được nhượng lại - có khá nhiều người lừa đảo - hok có k/nghiệm là dễ dính đòn - bay méo được :D
    Săn vé rẻ - mình nghĩ bạn săn vé của VIETJET đi - săn du hí thì săn 0đ bạn ạ! web VIETJET rất dễ săn
    có ngày khuyến mãi cụ thể bạn ạ! phải đợi lúc VJ tung km thì mình vào hốt ngay. 12h trưa đến 14h săn. còn ngày km thì đợi hãng thông báo trên website. ngày bay thì toàn là tháng 1-2-3 trừ tết và lễ
    Săn vé rẻ - mình nghĩ bạn săn vé của VIETJET đi - săn du hí thì săn 0đ bạn ạ! web VIETJET rất dễ săn
    có ngày khuyến mãi cụ thể luôn. xem được nguyên tháng

9. tuan_an

tuan_an Dự bị

Có ai đang chạy qc về mảng giày da trên facebook không? chia sẻ ít kinh nghiệm với, mình muốn chạy nhiều sản phẩm trên 1 bài quảng cáo được không vậy?

10. Nguyenhoaiphuong

Nguyenhoaiphuong Thành viên tích cực

để giá 30k 1 ngày tức là chạy hàng ngày tốt hơn là chạy theo trọn gói hả bạn