anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Xin giúp về cách tăng hạng từ khóa

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by banvitinh, Aug 31, 2018.

Lượt xem: 4,380

1. mrsonlam

mrsonlam Thành viên

Thanks Received:
    9
    Mới có 3 tháng mà bác đòi lên top rồi. Nhanh nhất thì cũng phải 5 tháng là lên top. Còn tùy thuộc vào độ khó của từ khóa nữa. Từ nào càng dễ thì càng lên top thôi

2. mansamusa

mansamusa Dự bị

Thanks Received:
    4
    hiện mình đang seo mấy từ khóa về BDS nhưng từ khóa làm được 3 tháng rồi vẫn dậm chân tại chỗ không nhúc nhích gì cả vậy phải làm sao dể từ khóa lên top được làm mà ko thấy lên rối quá các bác ạ

3. pololo

pololo Dự bị

Thanks Received:
    3
    seo bây giờ khó lên hơn trước rồi thì phải , phải làm mạnh mới may ra lên trang đầu dc

4. hungbacninh

hungbacninh Thành viên

Thanks Received:
    11
    mới có 3 tháng à, bạn cần thêm thời gian đi, bất động sản cũng là nghành khá cạnh trạnh, vì vậy bạn nên trau truốt cho web và nội dung mới lạ thì mới lên top đc

5. lukhach

lukhach Thành viên

Thanks Received:
    12
    Site của bác là site mới à, nếu là site mới thì từ khóa của bác cạnh tranh thế nào, cho cái con số cạnh tranh để anh em còn biết đường đánh giá chứ. Site của em DA 35, PA 38 mà 1 từ khóa nội thất em làm 5 tháng rồi vẫn chưa xuất hiện ở top 100 đây này. Nếu site của bác là site mới thì bác nên đi link chậm thôi, không phải cứ đi link đổ về đều thì ngon đâu, cái gì mà nhanh quá khủng quá chưa chắc đã tốt, bác cần xây dựng bài viết và link nội bộ nhiều hơn.

6. Softsday

Softsday Dự bị

Thanks Received:
    2
    bds quá trời luôn mức độ cạnh tranh thì khỏi phải nói rồi, chắc phải cần thêm nhiều thời gian nữa mới được chứ những site lâu đời họ càng ngày càng mạnh khó mà sánh được.

7. nguyenhungkhanh

nguyenhungkhanh Dự bị

Thanks Received:
    11
    Đúng rồi bác, mới làm sao lên nhanh được. Cái gì cũng có cái giá của nó đấy.

Share This Page