anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Xin Hỏi Các anh chị Những thứ cần học Khi mới Học seo

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by trungruoi, Nov 1, 2018.

Lượt xem: 1,709

1. dmpdesign

dmpdesign Thành viên tích cực

Thanks Received:
    111
    Bạn mới đi học seo mà chưa biết nên làm gì thì cũng đúng, vào diễn đàn chém nhảm để rồi bị khóa nick cũng đúng.
    Theo mình thì trước mắt bạn nên làm những gì người dạy bạn bảo bạn làm và hãy làm thật cẩn thận và có tâm. Hãy nghĩ rằng học cho tương lai chứ không phải học để làm cho hết ngày công

2. luuvanmanhhatay

luuvanmanhhatay Thành viên

Thanks Received:
    12
    Ký năng học seo cho người mới bắt đầu là vào diễn đàn seo nhiều vào đọc và học hỏi kể cả các kỹ năng chém gió nữa, đó là ngoài những việc cơ bản mặc định là đã biết như tối ưu các thẻ từ khóa cũng như biết chút về code.

3. trungruoi

trungruoi Thành viên

Thanks Received:
    12
    Muốn làm được SEO việc đầu tiên là phải có website, sau đó là biết viết content đúng chính tả bạn nhé :D
    bác soi em nó kỹ quá, chỉ dậy cho e nó đi :)

ôi bác ơi em là chúa của việc sai chính tả đó đang khắc phục đây bác.
    tại em hơi gà cắm đầu suống phím viết khá nhanh nên lâu lâu mất cái giấu hay viết nhầm không biết

4. KinhDoanhNhaDat

KinhDoanhNhaDat Thành viên

Thanks Received:
    12
    Cso thể công việc của SEO chỉ quanh quẩn viết bài, xây dựng lien kết hay nói đầy đủ hơn là làm tốt Onpage, Offpage còn thực hiện như thế nào thì Bạn có thể tìm thêm trên Google về 01 kế hoạch seo, cách seo...

5. huudangpro

huudangpro Dự bị

Thanks Received:
    1
    Bạn nên chơi thân với 1 thằng ads, 1 vài đứa chuyên sản xuất content. Như vậy bác học SEO mới dễ :D

6. chungdominer

chungdominer Thành viên

Thanks Received:
    11
    Em cũng mới vào nghề seo được mấy ngày. Công việc cuả em chủ yếu bây giờ là lập tài khoản và đi comment trên các diễn đàn. Chúc bạn nhanh chóng vào nghề nhanh hơn.

7. starfire

starfire Thành viên

Thanks Received:
    15
    Em cũng đang học seo giờ chủ yếu đi backlink với viết content, mà nhiều bác bảo content là vua chứ em thấy mấy trang chỉ backlink mà top mãi

8. haronsin

haronsin Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    90
    Theo mình bạn nên tìm những tài liệu hướng dẫn cho người mới bắt đầu seo, bạn xem cái khung sườn các thứ phải có, các bước phải làm, sau đó hiểu được đến đâu thì hiểu, những cái không hiểu lại lên google search sẽ ra thôi, cái gì không ra lên idvs nhờ, như vậy mn sẽ có câu trả lời tốt nhất cho bạn

9. kenbom

kenbom Dự bị

Thanks Received:
    6
    Mình nghĩ bạn nên tìm một trung tâm nào đó để học biết thêm nhiều cái trong SEO từ các giảng viên rồi sau đó làm web viết content đăng bài rồi đi backlink nữa là Ok. Mình cũng mới tiệp cận SEO giống như bạn, chúc bạn SEO nhanh lên Top

10. diennuocthanhtienhn

diennuocthanhtienhn Thành viên

Thanks Received:
    20
    câu hỏi của bạn hay và quá ý nghĩa qua các commen của mọi người em cũng đã biết thế nào gọi là seo cám ơn bạn nhiều

Share This Page