anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Xin list website có đuôi Gov, Edu để đi link

Thảo luận trong 'Xây dựng Liên Kết' bắt đầu bởi hoanghuyenthaian, 18 Tháng mười 2019.

Lượt xem: 826

1. vantrannguyen

vantrannguyen Dự bị

Theo mình thì bạn nên mở rộng nội dung ra để viết. Về du lịch thì có thể viết thêm nội dung như: review địa điểm, quán ăn ngon, rồi chia sẻ kinh nghiệp đi du lịch.... Tất nhiên nội dung phải xoay quanh các tour du lich mà cty bạn đang làm.
    Loại link này hiện nay chỉ có đi mua thôi bác. :))

2. Nguyenheri

Nguyenheri Thành viên

mình cũng cần đa dạng doman đây, tìm mãi mà không thấy cái nào đi được. mình quá kén hay sao nhỉ? thấy các trang khác đổ về ầm ầm 3 4 trăm doman

3. thangnangnguoi

thangnangnguoi Thành viên

các đuôi đó muốn đi hầu hết là mất tiền thôi chứ không có cái gì mà miễn phí mà ngon cả đâu bác ơi

4. indepanhduong

indepanhduong Dự bị

mấy link này mất tiền cũng không đặt được link ấy chứ.

5. chienlekd

chienlekd Dự bị

Thấy hoang mang quá không biết bặt đầu từ đâu. mới tập tành, bác nào có kinh nghiệm chia sẻ thêm giúp em. em cảm ơn các bác

6. duyanhfurniture

duyanhfurniture Dự bị

bác đi được bao link trong list này mà kêu ngon vậy

7. dungcuthethaogiare

dungcuthethaogiare Dự bị

Có đặt được đâu cơ chứ, cho mà không đặt được thì cho làm gì. Nếu có thiện chí hướng dẫn AE đặt được không?

8. Thanhkim

Thanhkim Thành viên

những cái đuôi gov .edu là những cái đi link khó ăn kinh khủng, bạn cũng nên cẩn thận về phần nội dung kẻo bị gg dòm ngó

9. endlesslove

endlesslove Thành viên

Giờ còn site gov edu nào đi được link không nhỉ các bác ? Em chưa tìm được trang nào có thể đi. Cũng muốn vài link quá

10. daoquangdung

daoquangdung Dự bị

Gov vs edu h chỉ đi profile chắc được, e giờ cũng chỉ đi vậy cho đa dạng RD. k dám đăng bài sợ bị band