anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Xu hướng SEO 2019, SEO ở thời kỳ 4.0

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi phieubat, 27 Tháng mười hai 2018.

Lượt xem: 5,322

1. Nguyenhoaiphuong

Nguyenhoaiphuong Thành viên nhiệt tình

bài viết rất dài và rất xa mà đọc mãi vẫn chưa hiểu lắm. Hơi trừu tượng. Bây giờ làm seo quả thật quá vất các bác nhỉ

2. PhongVuong

PhongVuong Thành viên

Nói thế nào đi chăng nữa, thì gg vẫn dựa vào 2 yếu tố chính để xếp hạng cho web đó là content, backlin chất lượng.

3. vinhhali

vinhhali Thành viên nhiệt tình

Giờ làm Seo cũng rất vất vả bác à , trước kí chỉ cần xây dựng site , đi link chất là lên . Nay còn rất nhiều yếu tố khác tác động đến thứ hạng nữa mà , tương lai chắc còn nhiều thứ gê gớm hơn

4. letieudinh

letieudinh Thành viên

SEO là cả một quá trình không ăn xổi như chạy ADS được, nên hên xui lắm, cả 1 thời gian làm SEO có thể lên hoặc rớt top

5. thanhcmc

thanhcmc Dự bị

cứ vài ba ngày lại nạp tiền, mỗi năm đốt cả đống tiền vào anh Google này, và biết đau vẫn phải đốt tiếp

6. tkdttphcm

tkdttphcm Dự bị

Thay đổi và thay đổi nhưng nó lại kiếm được tiền nhiều hơn, có phải cập nhật để nhằm tăng người chạy quảng cáo.

7. ChoVayTienNhanh

ChoVayTienNhanh Thành viên nhiệt tình

Mình thấy trong diễn đàn này nhiều Anh,CHị, Em đã làm được việc đó rồi! Chịu khó tìm đi Bạn ơi! Minh sẽ không nêu đâu để tránh bị ảnh hương đến những người ấy!

8. namphatbđs

namphatbđs Thành viên

mình kiếm tiền từ GG thì mình cũng phải theo nó thôi các bác ạ. nó thay đổi mình cũng phải thay đổi.. âu cũng là vì cuộc sống cả

9. HuynhHuuAi

HuynhHuuAi Thành viên

Càng lúc SEO càng khó hơn nhiều rồi do nhiều người đi diễn đàn spam nhiều quá nên GG mới update lại lúc trước chỉ cần đi link diễn đàn là đạt top 1-2 là chuyện bình thường.

10. kieuuyen

kieuuyen Thành viên

Bác này được cái là nói chuẩn. Nội dung bài nào em cũng viết từ 400 tới 500 kí tự thôi. Riêng back link em thấy quan trọng hơn. Em đi forum nước ngoài dẫn link về là nhiều nhưng dễ bị band lắm nếu đi không kỹ.