anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Xu hướng SEO bây giờ là xây dựng web vệ tinh hay backlink diễn đàn

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi bangthuytran, 4 Tháng ba 2020.

Lượt xem: 1,553

1. TôiVôDanh

TôiVôDanh Thành viên

Bác ơi, Mình cũng đang đi diễn đàn. Mà đi theo kiểu bình luận để lại chữ ký thôi hả bác. Thấy dofollow mà. có tốt không bác

2. mr.tmax

mr.tmax Thành viên tích cực

Bạn xây dựng backlink từ web2.0 hay backlink diễn đàn thì content vẫn luôn là quan trọng bậc nhất, content ngon thì backlink về với chất lượng, thứ hạng từ khóa mới cải thiện được nhé bạn!
    Backlink diễn đàn dowf tốt hay không cũng tùy vào diễn đàn bác ạ, như idvs thì là ngon đấy :D

3. vupro

vupro Thành viên

xây dựng như này quá chuẩn rồi bác mà tốn lúa

mr.tmax thích bài này.
  4. XeHutBephot

XeHutBephot Thành viên

Mình vẫn làm tốt nhiều thứ trong đó có bakclinks diễn đàn, vệ tinh, hệ thống tương tác các kiểu!

mr.tmax thích bài này.
  5. laianhthuan

laianhthuan Dự bị

mình vẫn kết hợp tất cả thôi, giờ là tập trung những site chất lượng hơn như trước cày lấy được.

6. linhnv

linhnv Dự bị

xây dựng site vệ tinh từ 2.0 vừa miễn phí vừa hiệu quả nhưng cần phải đầu tư nhiều thời gian và công sức vì nó sẽ như một web mới mà cần phải giao diện và nội dung

7. Lammaru

Lammaru Dự bị

Mình hỏi tí: Mình có 3 domain chung 1 host. Vậy mình có thể dùng 2 cái để làm site vệ tinh cho cái còn lại được không ạ?

8. viet_tav

viet_tav Dự bị

Bản thân mình thấy và cũng quét đc mấy ông pbn mảng mẹ và bé rõ khủng, traffic PBN mà 1 tháng cả mấy chục ngàn :(

9. Blue_Moon

Blue_Moon Dự bị

Mĩnh vẫn theo thuyết "content is king". đương nhiên vẫn cần có backlink nhưng đa số các web mình SEO lên đều dựa vào content và tận dụng traffic để kéo lên là chủ yếu

10. thegioidouong

thegioidouong Dự bị

Nhân tiện thớt này bác nào có list diễn đàn ổn cho em xin với , ngành đồ uống có cồn của em khó đi link quá