anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Youtube ra mắt tính năng với cái nhìn mới mẻ hơn

Thảo luận trong 'Tin tức Marketing' bắt đầu bởi TinTucSEO, 1 Tháng chín 2017.

Lượt xem: 6,004

1. lhson

lhson Dự bị

Giờ mình thấy khói người kiếm tiền trên youtube nhỉ, hỏi thằng bạn mình nó nói không dễ ăn đâu, không biết các bác thấy sao nhỉ

2. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

Thêm 01 cái nữa là nó cứ gửi email nhắc liên tục tin Media nổi bật trong ngày, clip mà Up lên trình bày tốt tí thì tìm được ngay luôn còn nhanh hơn SEO nữa! Sau đó sẽ tụ dần nếu thiện hạ quay lưng với Clip.

3. letylt

letylt Dự bị

Youtube đang là mxh lớn, bắt đầu cho tương tác nhiều. Nhưng để có kênh youtube chất lượng thì không phải dễ đối với những doanh nghiệp nhỏ lẻ

4. xetaitata

xetaitata Thành viên

yotube thay đổi vậy em phải làm gì để video mình dc nổi bật bác:

Mong bác tư vấn mở một chút giúp e nhé. E cảm ơn

5. Khanhstar

Khanhstar Dự bị

Bác bảo mới thì mới để ý là có thay đổi
    Ngoài lề chút, chủ thớt cho hỏi có cách nào để quét được email người comment trên Youtobe không?

6. Bigmom

Bigmom Thành viên

Mk k để ý lắm mấy cái thay đổi trên youtube. Chắc do chỉ lên xem video thui chứ k quan tâm những cái khác cho lắm. :D:D:D:D:D:D

7. hocdvautop

hocdvautop Thành viên tích cực

Google luôn cập nhật thay đổi để làm mới cả nó lẫn người dùng. Nhưng hi vọng SEO youtube vẫn tốt cho anh em :D

8. ngonghialv

ngonghialv Thành viên

Mỗi cơn bão đi qua anh em lại nơm nớp :D em thì không làm seo bên youtube nên cũng ko rõ lắm. nhưng chỉ cần nó lợi nhất cho người dùng

9. HungNguyenFamily

HungNguyenFamily Dự bị

Mình thì thích giao diện cũ của YouTube hơn bây giờ, bây giờ nhìn nó cứ ảo ảo làm sao ấy, thấy không thích lắm.

10. phuongtommi

phuongtommi Dự bị

buồn nhất là mình không dùng được tính năng mới của Youtube chỉ vì mới tham gia :)))) dù sao cũng rất có ích, đẹp mắt